Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje nipate interest ya kumsikiliza raisi wangu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Nov 18, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Leo anaongea na wazee wa Dar, lakini TV zitaonyesha ili watu wasikie na waone. Tatizo mi sina interest ya kumsikia , yani hata nikijilazimisha. Hili nahisi ni tatizo sasa...
     
  2. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kunywa haramu (bia) tano utaona anaongea busara!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Fatilia thru jei-eFu,my first electronic media
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ataskia sauti au kuona image,ila K0NTENTS NO0O0O0O
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anazungumza muda gani kwani?
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sidhani. Maana nikishapiga hizo kila anaeongea kiswahili naona kama hana akili...
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    walisema leo jioni...
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Muda mfup ujao
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Serious hili tatizo hata mimi limenikumba nakumbuka enzi za Mkapa nilikuwa sikosi hotuba zake, maana japo ni mwanasiasa lakini hotuba zake nyingi zilikuwa za kisayansi, lakini huyu mwenzangu na mimi mpaka najisikia kinyaa.
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nawahurumia sana hao wazee 'watakaolazimika' kukaa mbele yake kwa muda wote atakaokuwa anaongea...
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unataka kumsikiliza au kusikia akiongea??
    kama unataka kusikia akiongea tafadhali kunywa bia angalao 3, kama unataka kumsikiliza,
    tafadhali muone daktari wa vichaa, atakupa dawa ya kukuwezesha kumsikiliza
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii hotuba ni kichama au ya serikali
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Lol!
    Well said
     
  14. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nilidhani tatizo hili ni langu tu, kumbe tupo wengi.
    OK, fine. Mi naenda kwanza kutafuta mkate kwa ajili ya wana'ngu, nikirudi najua atakuwa amemaliza porojo zake.
    See you later.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Najaribu kumsikiliza muuza sura. Ameomba asisimame, anaogopa kuangushwa jukwaani na wazee
     
  16. geofreyt

    geofreyt Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni kuungana nae kunywa gahawa!!
     
  17. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pata "Msuba" utaona sura yake na hotuba vinafanana na Nyerere. Hakika hutaishiwa hamu..
     
  18. il dire

    il dire Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah si mchezo bila yale maji ya Ilala kumsikliliza mjomba ishu yaani yupo kma anapiga mipasho kijiweni ni ful stori utafikiri babu anawapigia stori wajukuu zake.
     
  19. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kweli hilo ni tatizo...inaelekea hulka yako ni ya kimwinyi au kifalme- Haipendi demokrasia ya kuvumilia mawazo yanayokinzana na hisia zako...Unataka unachokiwaza wewe tu ndilo hoja na za wengine zinazokinzana ni utumbo...Demokrasia ni kutoa maoni yako na kusikia ya wenzako!
     
  20. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    namuhangalia kupitia tbc1 hapa ni mipasho tu hana jipya ni kama wabunge wake
     
Loading...