Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje? Nimpendaye hanipendi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Nov 15, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani Nifanyeje? Nimpendaye hanipendi! Tena kaniambia hana 'feelings' na mimi hata 'kidogo'
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    tafuta mwingine fast...
    but usigombane nae walla kumchunia.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Fanya anachofanya yeye!!!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhh.?????how?????
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Mpotezeeeeeee!!!!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    naona MTM ameamua kuua soo!
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...achana nae...si kila ukionacho ni halali yako.
    Tafuta atayeweza angalau kukusikiliza na kukuelewa :eek:.
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Duu sio mchezo maana na mimi kwa sasa siwezi kucomment!!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    unaweza kutwambia kama hapa duniani yuko yeye peke yake ?
    asiyekupenda achana nae simple !
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    piga chini!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mke/mme au just boyfriend & girlfriend?
    Kama mke/mme jitahidi tafuta njia ya kumfanya aanze kukupenda waone hata wataalamu/washauri wa mambo ya ndoa ili ujue chanzo cha tatizo nini na utatue.
    Lakini kama ni GF/BF basi achana nae tafuta ambaye mtapendana kwa dhati
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mpende akupendaye, asiyekupenda achana naye.
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mapenzi hayana formula..... unampenda mtu sana naye anakupenda lakini mjue kuna vipindi vya ups and downs... hiki siyo kipindi cha kuambiayana maneno makali ya kuumizana.Vuta subira , wimbi baya litapita na mambo yatakuwa bien tena.

    Lakini kama ni uhusiano usio wa ndoa, kama mtu amethubutu kabisa kukutamkia hakupendi...wala usipoteze muda wako..just move on with your life.Better things are waiting for you somewhere else.
     
  14. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole....hamaanishi!Mtafute kwenye angle nyingine....
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    apige chini wakati yeye kashapigwa chini kitambo sema anajifanya kama haelewi.
     
  16. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huna haja ya kuwa na mtu asiyekupenda
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Maisha haya hayana muda wa kupoteza. Asiyekupenda kuna anayempenda. Ni kupoteza muda kuendelea kuwa king'ang'anizi
     
  18. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama hana feelings yeyote kwako achana nae mapema hii, usijejutia mbele plzzzzz
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Heeee!

    Ushauri mwingine jamani...!..ZD, Unamaanisha mitishamba na waganga nini?
     
  20. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mdowans tu ikishindikana mrichmond kama na ihiyo huwezi mfanye kama ccm dar walivyomfanya Mengi hahahaaa hadi mzee wa watu jasho na misuli ya shingo ikamtoka
     
Loading...