Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIFANYEje nikopesheke

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KYALOSANGI, Jun 16, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Naomba kupewa maelezo ya kina! Hivi inawezekana kupewa mkpo na tasisi za fedha kwa dhamana ya biashara ya salloon ya kunyoa il niongeze mtaji.?Najua mabenki wanataka dhamana ya nyumba ,kiwanja nk je kama vyote hivyo sina ila nina biashara ya sallon inayoingiza laki bili kwa wiki bado sikppesheki!
     
  2. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Naomba kupewa maelezo ya kina! Hivi inawezekana kupewa mkpo na tasisi za fedha kwa dhamana ya biashara ya salloon ya kunyoa il niongeze mtaji.?Najua mabenki wanataka dhamana ya nyumba ,kiwanja  nk je kama vyote hivyo sina ila nina biashara ya sallon inayoingiza laki bili kwa wiki bado sikppesheki!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwanza ungefuta thread moja kati ya hizi mbili ulizofungua!

    Back kwenye mada, si kweli kwamba haukopesheki; inategemea unataka kukopa kiasi gani cha pesa, kutoka wapi na kwa mradi gani (proposal). Kwa ujumla Mabenki yote dhamana ya mali isiyohamishika au yenye thamani ni suala la kipaumbele kwa sababu "hawataki kupoteza", wewe unaweza ukawa na uhakika kabisa wa kurudisha-say mill10 ulizokopa, kwa sababu umeona kwa sasa salon yako inaingiza elf 30 kwa siku na hivyo kama ukiboresha na kuongeza huduma na kuongeza mauzo kuwa laki1 kwa siku; Ikitokea ukaingiliwa na kuporwa kila kitu nani atalipa deni benki? (Ndy umuhimu wa dhamana unapokuja)

    Ushauri wangu;
    • Kama unataka chini ya Mil5 Jiunge kwenye kikundi: Siku hizi vikundi vinakopesheka kirahisi zaidi
    • Kama una kiwanja atleast kina offer; Nenda SIDO au NMB ongea na afisa mikopo utapata pesa.
    • Rasimisha biashara yako ili ikopesheke: Isajili, fungulia akaunti na uiendeshe kijasiriamali haswaa, record zote utunze.
    Hayo ni yangu machache, wakuu watakuja na mengi.
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama uko Dar nenda Dar mwananchi benk ipo moja pale magomeni mataa jiunge na kikundi kimojawapo manake wanatoa mikopo kwa wajisiriamali katika vikundi.
     
Loading...