Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje na yeye ameshaujua udhaifu wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hashpower7113, Oct 30, 2012.

  1. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Jamani naomba mnishauri me ninampenz wangu na nampenda sana mpaka mwenyew anajua sasa amekuwa mtu wa kunifanyia visa kibao haswa pale alipogundua nampenda, anakunywa pombe sana na akilewa huwa mkorofi ananitukana matusi ya nguoni kama **** la mama angu, ****** malaya wa kisukuma, maana me kabila langu ni msukuma, kwa ufupi nampenda but matendo yake yamenichosha na kila nikijitahid kumuacha nashindwa wakati mwingine ninaamua hivyo but nikikumbuka mapenzi yake nashindwa na kujikuta naanza mwenyewe kumpigia simu or kumtumia sms kama za kumtania kama vile mimi ndio mwenye makosa wakati inatakiwa yeye ndio aniombe msamaha, na kibaya zaidi hata anaponikosea huwa hawezi kunipigia simu eti mpaka mimi nimuanze na nikimpigia simu hapokei au ananikatia kabisa basi mimi ntaendelea kumbembeleza mpaka atakapoamua kuzungumza na me na kunisamehe nisaidieni jamani nitumie njia gani niweze kumsahau na kuachana nae? Na je huyu ananipenda kweli?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Hakuna mapenzi hapo...!!! Trust me huyo mtu ana mpenzi mwengine ambae anampenda na kumnyenyekea! Najua inakua ngumu kupokea ukweli kwakua unauma! Ila huo ndo ukweli wenyewe! Hata mkiwa ktk ndoa utajikuta mtumwa wa mapenzi... BORA KUUMIA SANA MARA MOJA KULIKO KUUMIA KIDOGOKIDOGO Sikuzote za Maisha yako duniani
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    salute kwako mkuu!
     
  4. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Dada yangu pole. Kama hamjafunga ndoa au kuwa na watoto, vunga vioo, huyo hakupendi. Katulize akili kwanza.
     
  5. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Ikurudie na wewe pia mkuu..!
     
  6. m

    mbalapala Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jamani! Kweli mapenzi ni upofu lkn kwa hapo shosti unapotea.Lkn huwa kuna kajimsemo eti ukiona umependwa jua kuna **** katendwa and vice versa.Hivi kina mahaba niue bado mpo mpaka karne hii??
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha kujua we dhaifu kwake basi we si dhaifu tena. Kilichobaki ni kupiga moyo konde maumivu uyashinde na umfungie vioo mazima ndipo atajua na ataimba I want it all back kama chris brown
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna kakangu aliwahi kuniambia mtu akikuambia jambo serious akiwa amelewa ujue alikusudia kukuambia ila alikuwa Anaona noma......... Hayo matusi na vurugu anavificha tu kwenye pombe, ndo alivyo.........
    mbona kuna uwezekano wa kulewa na kukimbilia kitandani kwa Amani?
    kama unataka kumpenda, regardless, endelea.......lakini ujue hakuna kitakachombadilisha
     
  9. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Inawezekana unachosema ni kweli, maana hata ikitokea siku nikaamua kumshtaki kwa watu wake wa karibu ambao yeye huwa anawaheshimu basi matokeo yake nitaambulia kipigo, nateseka mwenzenu na kinachoendelea kuniuma nimejitolea sana katika maisha yake tofauti na nilivyomkuta, maana nilimkuta wanawake aliokuwa anaishi nao walikuwa wamemfilisi na kumfanya aonekane kama kibabu kizee but me nilimbadilisha sana kuanzia ndani kwake mpaka mwilini kwake, alikuwa anafanya kazi nzur na mshahara wake mzur sema hakuwa na mtu wa kumsaidia jinsi gani ya kupangilia mpangilio wa matumiz ya pesa akawa anavaa vizur analala pazuri na wafanyakaz wenzie wakaanza kumsifia na kumwambia kwamba uliompata usimuache na wengine wakathubutu kuniambia hadi mimi mwenyewe kwamba nisimuache ndugu yao na niendelee kumtunza, jaman mpaka naamua kuilete hii mada humu kiukweli naumia na inaniuma sana nimekosa nini mpaka nastahili malipo haya ya aibu na fedhea

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nilipokuwa nasikiliza wimbo wa TEJA WA MAPENZI wa Lady JD niliona ni jambo la kufikirika 2, kumbe wapo!!...

    Dada, hakuna wa kukupa njia ya kujitoa katika huo utumwa wa mapenzi ni wewe mwenyewe kusema imetosha.
    Unafahamu madhara ya kumng'ang'ania asiye kupenda? usiombe yakukute.

    'Mwenzio alisema bora arudi kwao kijijini akaendelee kuchoma mkaa, maisha hayawezi bara arudie yake enzi....'we unasubiri kupewa njia wakati ndo unateseka?.
     
  11. Hoshea

    Hoshea JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 2,759
    Likes Received: 647
    Trophy Points: 280
    pole sana nmekuonea huruma, huyo hakupendi bana wachana nae tu, jisogeze pembeni panga maisha bila yeye, shit happens. Kama ulimtenda vema hivyo atakutafuta tu nawe usije mkubalia, anza kuwaza life bila yeye then take actions next week, amua tu mwenyewe hutoshindwa, ukitaka company tupo wala usiwaze.
     
  12. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    either to love too much or to hate too much is blindness,inavyoonekana kama jamaa hajali hisia zako vile na anafanya hivyo kwasababu anajua huna pa kwenda,unampenda sana,huwezi kumuacha nk.ushauri wangu tafuta siku mtoe out umueleze vile unavyojisikia kutokana na yale anayoyafanya,mueleze na wewe una moyo wa nyama unaoumia pia,ikishindikana jaribu kuwashirikisha rafiki zake wa karibu sana au ndugu/wazazi wake,ikishindikana kubadilika hapo huyo si wa kwako inabidi uachane nae though utaumia mwanzoni but you shall be healed by the passage of time.
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Pole mwayego. Imeshanitokea pia, kila kosa unajipa wewe ili tu kumfanya asikasirike.
    But one thing you should know, once u decide to let him GO, he'll GO for real and he wont be taunting you anymore.
     
  14. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hakupendi anasingizia pombe fanya mamuzi magumu utaumia kwa mda tu then utasahau maisha yataendelea na utapa mwingine kupenda si dhambi bt unampendaje asopendeka livue penzi bana sepa atakumiza huyo utakoma mtose mapenzi hayana shule bana utampata anaeyajua zaidi yake usiwe mjinga we wa,wapi.

    Nayanda.
     
  15. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    pole sana binti wa kisukuma, "kinehe mayo", usilete uvumilivu wa kisukuma kwenye mapenzi, maana hapo bado mko wapenzi je itokee muishi wote c ndo hapatatosha?!!!
    kimsingi hakuna mtu ambaye atakupenda halafu aku-abuse haiwezekani kamwe katika mapenzi, trust me! hasa mwanaume kumpiga kwa mfano mpenzi wake daaaaaaaaaaah, wanigeria ndo wanaposema "its an abomination", so kama anaweza kuwa na huo ujasiri, uwe na uhakika hata kwenye mambo yetu we unabakwa tu maana siamini kama huwa mnakubaliana au ku-compromise, atakuwa akifika akataka mechi ni lazima apige, so what love is that?!
    ni kweli, bora shetani unayemjua kuliko malaika usiyemjua, lakini pia lazima utambue kuwa thamani ya kitu huonekana baada ya kukipoteza, we mmwage jamaa ndo utagundua kuwa ulikuwa wa muhimu sna kwake, na atarudi akikusihi, zaidi ya hapo jiandae kuumizwa (broken hearted)
     
  16. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa unaonekana wewe ni mwanamke mwema na mwenye muelekeo kwenye maisha! achana na huyo jamaa
    tulia utafute mwengine atakae kuliwaza na mkafarijiana! wengi walipitia huko2 kwenye shida hatimae wakapata wenye
    upendo wa kweli.

    Kila la kheri ...
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    dah, hata kama ni 'ndoho tabu', hebu gangamala kidogo.

    Mtu akithubutu kumtukana mzazi wako, amebakiza nini sasa?

    Huna lako hapo
     
  18. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote hayo mimi si amini kwamba mwanaume ukimpenda sana ndio anakufanyia visa! hii ni dhana mbaya
    kwa akina dada. ukitaka kujua mwanamme kama nakupenda sana basi mpende sana ukiona anakufanyia visa basi
    huyo hakupendi tafuta mwengine.
    Ila anaekupenda basi hana atakacho fanya zaidi ya kukuzidishia mapenzi na kukupeti2

    Wadada msiwe waoga na wanaume onyesheni mlionayo moyoni, muangalie mwenendo wa wapenzi wenu.
     
  19. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Dah, pole sana! Acha nikwambie jambo fulani, binadamu ni wasahaulifu sana! Huyo mpenzi wako keshayasahau yote na ulimpotoa! Hakuna kitu kibaya kama furaha yako ishikiliwe na mtu hasa asiyejali hisia zako, pole sana kwa kupoteza muda, nguvu najua na pesa included..! Binafsi naamini japo pekee lisilowezekana ktk ulimwengu huu ni kurudisha uhai wa binadamu ambae amekufa, mengine yote including kutoka katika kifungo cha minyonyoro ya penzi la upande mmoja INAWEZEKANA..! Piga moyo konde.. Funika kombe mwanaharamu apite! Kwanini binadamu mwenzio akunyanyase?? Kwanini ukose furaha na amani maishani mwako kwaajili ya mtu asie na huruma hata kidogo! Let him go., atapita and U will get someone who deceives you! Muombe Mungu akupe ujasiri wa kufanya maamuzi magumu! FURAHA ni kitu nyeti kuliko hata nyeti tulizonazo! Fanya maamuzi, then jipe muda then tathimini matokeo yake, .Kila la kheri mdada
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    limbwata kazini. Au unashindwa kumuacha kwa sababu ya weupe wake? Wasukuma mna mambo, mbona wanawake weupe wapo wengi tu.
     
Loading...