Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje?(msaada)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BongoLogik, Apr 25, 2011.

  1. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafadhali kwa yeyote anayeweza kunisaidia: ni kwamba ninayo CD yenye software ya program ya virtual DJ(atomix productions) ambayo nili-install kwenye computer yangu(windows XP) na ikawa inafunguka na kufanya kazi vizuri,kuna siku nilipotaka kuitumia hiyo program huku computer ikiwa connected kwenye internet ikani-prompt kama nataka newer version ya virtual DJ na nikabofya OK, baada ya hapo nilipotaka kufungua hiyo program ikawa inanitaka niingize serial number ya product lakini nikiingiza haifunguki, nikajaribu ku-remove hiyo program na ku-disconnect computer from the internet then nika-install upya program mchezo bado ni ule ule haifunguki! na nilipojaribu ku-install kwenye computer nyingine inakubali kufunguka, kwa nini kwenye computer ya awali haikubali tena? nifanyeje kutatua tatizo hili? naomba msaada wenu wadau.
     
  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hiyo compuer nyingine inatumia window gani mkuu?
     
  3. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nayo pia inatumia windows XP
     
  4. l

    lapc Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    problem ni kwamba iko recognised in registry system,so kuna option kama 3 au 4 unaweza kufanya
    1)fanya system restore b4 that day umeiconect kwenye internet na kuapgrade!caution kama ulifanya any installation after that will be unistalled and only lefted programs ztakua from that day ulikua hauja connect kwenye internet but your data wll b safe.
    -how to do, go to start-accessories-system tools then system restore. chagua tarehe kabla ya siku ambayo uliomba kuiuograde.then finish usihof window itarestart then ther ur ar.
    2)nenda kwnye registry find virtual dj then delete all associated folders,caution usitumie hii njia if ur familiar with how registry work coz inaweza sababisha window 2 corrupt kama ukikosea.
    how to go there, go to star-run-then type regedit affter that press ctrl+F type virtual dj then find.after that delete all folder with the name restart ur comp then install your progs
    3)Fresh windows installation
    but i prefer the 1st option.
    if it works notify us....
     
  5. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    next time ukiwa na pirated software, Do not upgrading it!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Unistall.
     
  7. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    OK, najaribu option #2 then ntakupa feedback
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pirated software can not be update/upgraded!

    Anyways - Restore WinXP to Previous Date (A day before you upgraded!)
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Vya wizi usi-update hata siku moja. Nenda kwenye registry na u-search na ku-del all values related to VD, maybe you'll be able to make it work again
     
  10. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimejaribu njia huyo lakini bado haikubali, je kuna njia nyingine?
     
  11. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimejaribu sana option ya pili lakini bado inagoma ku-install na option ya kwanza uliyopendekeza nasita kuitumia kwa sina uhakika na tarehe, je kuna njia nyingine? kwenye option ya pili niliyotumia kuna baadhi ya registers zinazohusiana na virtual DJ hazitaki ku-delete, computer inasema kuna error katika key-kitu kama hicho kwa hiyo nashindwa ku -proceed.
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uninstall,then download free version,isikupe tabu.
     
Loading...