Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje kwa kipindi hiki?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mentor, Jul 12, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Habari gani bhanaaa..
    Natumai mu wazima wa afya..
    Ninaomba ushauri wenu wa jambo gani natakiwa nifanye wakati nasubiria kwenda chuo..
    Kwa sasa ninamalizia ka-contract kangu hapa jijini mwisho wa mwezi huu itakuwa mwisho. Ila natakiwa kwenda chuo (for masters) September katikati.
    Nimekuwa nikijiuliza maswali mengi ya nifanye kitu gani wakati huu ninaosubiria kurudi shule?
    maana siwezi kutafuta kazi kwa mwezi na nusu..nami sitaki kukaa tu nyumbani!
    Hapa nilipopata contract wapo tayari kuniweka mpaka september ila kwa alllowance not mshahara anymore,
    ila ndo hivyo hakutakuwa na kitu cha ku-utilize knowledge yangu anymore.
    I am a computer science graduate, in Software Engineering.
    Natanguliza shukrani...
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Njo mpwapwa tuwe tunapiga stori.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kweli elimu yetu haijengi! Imagine mtu ni graduate wa Computer Engineer, hana chakufanya!
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi naona hapo kwenye red ndio bora kuliko kuanza kutafuta kazi kwa mwezi mmoja na nusu!! sidhani kama kwa Tz inawezekana, anyway subiri wadau wengine
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Mpwapwa ndo wapi Hus?
    Nlikuwa nimepangaga kufanya local tourism ya nchi yangu only that finances hazijakaa kulia kivile!!!
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Rejao,
    I din't exactly mean kukosa kazi ya kufanya. Namaanisha kitu cha kuniingizia kipato kwani kama ni kazi tu ya kunikeep busy ninazo nyingi.
    Ila pia nimeleta hapa nipate mawazo mengine ya nyongeza labda muda huu unaweza kufanya kitu gani kingine cha ziada.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mi nilitaka kukushauri uhamie jf kabisaa ku-kill time, lol! kwani yale mashairi huwezi kuuza kwa password?

     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hus, unataka kum-bemenda mtoto wa watu sasa! babu huwa anatetea wajukuu wa ME ama ni wa KE alone?
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Haha..mashairi auze MM na Balerina, siye wengine wanafunzi tu!
    Abt kuhamia JF, kuna procedures gani za kuomba umoderator!??
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    tuhaeshimiane King'asti...
    Ntakuitia Babu Aspirin aje akupe neno lako!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Mi nataka aje mpwapwa apate mambo mazuri ye hataki.
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    aaa..sijakataa Hus, nipe directions..
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nitakuwa hapo kikazi miezi michache ijayo nipe ramani wapi mjini, mji mpya, igovu, majengo? [manase,nice, river side (sijui kama bado zipo)]
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    computer engeneering ninayoijua mimi au ile ya mahardware ya udsm?? something fishy.. nilitegemea sasa hivi kusikia kuwa yupo more than busy kupractice b4 starting new level au ndio vile ukiingia class 1st 3 months bado unajifunza contents za module
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Twende 2kavune mahindi kwe2 moshi.
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Real computer science kaka...I have done one project already and its working now, ila ndo hivyo chance ya kusoma imekuja siwezi iacha ati kisa sijafanya experience ya kutosha...ama nimekosea mkuu!??
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Mahindi si ni bado kaka...au ya kuchoma!??
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ndo yanavunwa sa hz.
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Kwenda huko mahindi tunavunaga September bana...kwani majira yamebadilika!???
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we njo tu ukifika nitakupa direction.
     
Loading...