Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje katika hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zethumb, Sep 18, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Wasalaam JF!
    Wandugu kuna mdogo wake shemeji yangu yupo home, admittingly jaman huyu binti NAMPENDA kuliko maelezo, nikimwona na awapo karibu najisikia vizuri sana! na ananichangamkia kweli na kiufupi nina mawasiliano nae mazuri mno! nataman sana kumweleza hisia zangu kwake hila naofia kuaribu huu uhusiano uliopo kwa sasa kwani endapo atanichukia kwa kumwambia hisia zangu yaaani kila mmoja pale home atagundua kuna kitu kimetokea kati yetu maana kwa kweli zinaiiva sana na binti huyo ninaempenda....mfano nikitoka kwenye miangaiko yangu ananisalimia vizuri...tabasamu kubwa na vikolombwezo kibao! niko njia panda jamaa kwa mlio na ujuzi nipeni matuit jamaani!

    nawasilishe!
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huo ni uchafu unaotaka kuufanya, jamani mbona wapo wengi mujini hapa hadi umchukue shemejio? (mdogo wa shemejio ni shemejio pia)
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Eeeeh bhana eeeeh!
    Kaka kakuletea mboga ndani....!!!
    Unataka kuitafuna sasa..........!!!!
    AAAAaaaaiiiseeeeeeeee.........
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    acha tabia chafu, uzinzi tu unakusumbua
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    young boy tulia achana na hayo mawazo,assume bahati mbaya unampa ujauzito........ts pretty bad
     
  6. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    COURTESY, sina mpango wa kumpa mimba maana naelewa situation ilivyo, na ofcourse kuachana nae nahisi ntakuwa sijajitendea haki! yaani kiufupi hadi tumbo linaniuma nikimfikiria!
     
  7. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    wapo wengi najua na wazuri kumliko lakin huyu kaingia mtima jamaa, niache tu hivi wakti naumia?!
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    eti nini??Bwana mdogo,najua hapa hutaelewa ushauri wetu,mbaya zaidi mnaishi pamoja na huyo binti hivyo bado ni rahisi kuingia majaribuni.Ushauri wangu, kama inawezekana badilisha makazi kabisaaa,kama unataka kukimbia zinaa,vinginevyo utajuta siku sijazo
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    hembu fafanua vizuri huo uhusiano wako na huyo mdogo wake shemejio!
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kijana una matatizo si bure
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ok, sasa nimekuelewa huitaji ushauri wetu
     
  12. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    siyo hivyo mkuu hili ni pendo haswa sijawahi kumpenda demu toka mwazo wa mwaka 2000 nilipoachana na demu wangu wa kwanza, hawa waliokuja ni kumaliza na kusepa, ila huyu kajaa mtima!
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana mdogo anatusumbua ,ni mzinzi
     
  14. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    ndo nimtokee au nimpotezee kabisa?
     
  15. w

    wonishi Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ni mdogo wake mke wako au ni mdogo wake na mke wa kaka yako? kama ni mdogo wake na mke wa kaka,Kubanjua ruksa!
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Tumia akili yako pia Kumbuka usizini amri ya . . . . .
     
  17. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kaunga, namaanisha tuko in good terms, ananijali sana, kila ninacho mwambia kunifanyia na anafanya bila tatizo wala lalama kama wengine ninaowajua (mifano siwezi taja maana yaweza kuni reveal mimi nani) ofcourse ni mausiano ya kawaida kwa sasa!
     
  18. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Uzinzi unakusumbua
     
  19. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    ni mdogo wa mke wa kaka..
     
  20. awp

    awp JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    utoto raha
     
Loading...