Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje jamani!!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Terimu, Nov 20, 2011.

  1. T

    Terimu Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina umri wa miaka 30 na mume wangu ana miaka 49, tangu mwaka huu mwezi wa sita amekuwa na tatizo la kutosimamisha uume wake, yaani nashindwa hata kuelewa kwa nini, au ni sababu ya umri? madaktari nisaidieni!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Ajaribu kutumia dawa za erectile dysfunction. Ila aende kwanza kwa tabibu.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Umekosea jukwaa Terimu,
    ilibidi uliweke kwenye jukwaa la JF Doctors!!!

     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    Umri si tatizo maana hata wanaume wenye umri mkubwa zaidi ya huo hawana tatizo hilo, labda ana matatizo ya kiafya yanayosababisha hali hiyo. Waoneni wataalam katika mambo kama haya labda wanaweza kumsaidia. Pole sana.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Poleni sana.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Waombe MOD's waihamishe hii
    thread jukwaa la JF doctor .. your more
    likely to get anwers over there.. all the best .
     
  7. T

    Terimu Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asanteni sana, tutazidi kuwatembelea madaktari, ingawa tunapata majibu tofauti, hivyo inazidi kutuchanganya! nani anaweza kutushauri the best dr, tunaishi Dsm!
     
  8. T

    Terimu Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanx Afrodenzi, nitawaomba waihamishe!
     
  9. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    lol,mtoto bado mbichi kabisa masiki,pole
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana dada, nahsi ni jinsigani unapata shida, na mumeo nae pia. Muomben mungu huku mkizidi kutafuta ufumbuzi wa tatizo lenu.
     
  11. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana dada,unaonekana ni mama mwenye busara,mungu atasaidia.
     
  12. T

    Terimu Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Amina, nawashukuru wote kwa faraja zenu!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana mdada mtegemee Mungu pekee ndo atakuwa jibu peke yake
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeku2mia PM dadaangu jaribu..
     
  15. T

    Terimu Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanx Mtalingolo, nimeiona, nitafanya hivyo na ubarikiwe sana.
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nakupongeza kwa ujasiri wako tu wakutafuta ushauri,big up kwa hilo,kwa umri wako wengi wangekimbilia kuvunja ndoa au kutoka nje ya ndoa!jaribu kuwaona madaktari watakupatia ufumbuzi wa hilo.
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Sababu 9 muhimu zinazo sababisha upungufu wa nguvu za kiume
    Zipo sababu nyingi zinazosababisha wanaume kupungua nguvu za kiume katika hizo ni hizi zifuatazo:
    1.ubugiaji wa tumbaku .
    2.uvutaji wa sigara.
    3.utafunaji wa mirungi.
    4.unywaji wa pombe.
    5.kupooza kwa mwili kunakosababishwa na maradhi.
    6.ugonjwa wa kisukari.
    7.kujisaidia kwa njia ya mkono. (Punyeto)
    8.kuwa na mawazo kupita kiasi.
    9.kufanya kazi ngumu.

    TIBA YAKE:
    chukua mbegu za tikiti maji zikaange halafu zitwange ili zitoe unga, chukua juici ya kitunguu thaumu lita moja na asali lita moja changanya pamoja juisi ya kitunguu thaumu na asali weka na vijiko kumi vikubwa vya unga wa tikiti maji koroga vizuri na uwe unakunya dawa hii kikombe kimoja cha kahawa mara tatu kila siku kwa muda wa wiki moja.

    Chanzo: Mzizimkavu

    [​IMG]


    Au tumia hii Dawa itamsaidia mume wako

    Ukosefu wa nguvu za kiume [Uhanithi]{IMPOTENCE}

    Asali ina historia ndefu ya kuamsha uume pamoja na kuwa dawa madhubuti ya kuponyesha uhanithi.
    Kutokana na uwezo wake kama kiamshaji/chaji, asali ilipigwa marufuku kwa makasisi katika baadhi ya

    dini za kimashariki mwa Dunia. Mwaka jana, watafiti wa kiaustralia waligundua kwamba asali ina uwezo
    wa kupeleka mwili kutoa homoni mbalimbali kama ilivyo kwa mdalasini, katika Africa na dunia ya

    kusini, mabaharia wamekuwa wakipaka asali katika sehemu zao za nje ya uume ili kuongeza stamina zao
    za kufanya mapenzi. MATUMIZI YA ASALI KAMA DAWA YA KUTIBU NGUVU ZA KIUME.

    Pata Asali mbichi ya nyuki, Tangawizi kavu na pilipili Mtama, Asali kipimo nusu kilo,Tangawizi kavu Gramu 50 na pilipili Mtama Gramu 50 Twanga pamoja kisha chekecha upate unga wake changanya na Asali mbichi ya nyuki kula kila siku kijiko kimoja kutwa mara 3 kabla ya kula kitu Asubuhi,Mchana,na usiku. Muhimu hakikisha mpaka umalize Dawa kutumia ndio waweza kukutana na mke wako kimapenzi basi Nguvu zako za kiume zitarudi na utakuwa na nguvu kwenye mechi yako na mke wako. Ukitaka uwe na nguvu zaidi wasiliana na mimi kwa Private message nitaweza kukusaidia zaidi.

    Please give me a Feedback P.h.D. Mzizimkavu

     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Naomba ufafanuzi wa pilipili mtama,hi ni ipi tena mkuu mzizi?
     
  19. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana dada mungu atawasaidia mtapata suluhisho.
     
  20. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ndio mmeshauri dawa, je jinsi yakumpa uyo mzee iyo dawa hamjamshauri!
     
Loading...