Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje jaman?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SURN, Sep 5, 2011.

  1. S

    SURN JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana niliyekosa MKOPO mwaka huu.but CHUO Nimepata ARDHI(B of arts in economics)TATIZO KUBWA NI FEDHA.naombeni MSAADA WENU nifanyaje ili nipate SPONSOR yeyote atakae nisaidie ili niendelee na masomo.naombeni MAWAZO YENU
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Una division ngap mkuu?
     
  3. BCR

    BCR Senior Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Umeonana na mbunge wako, ni muhimu sana
     
  4. S

    SURN JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina division 3 ya 13 EGM
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hizo point zako ni za ualimu tu. Mkopo haupat kuna watu wa PCB, pCM, PGM, wamepata below ya kwako wanapwiyanga mtaani. Wah kabla diploma hawajaripoti. Utakuwa mwl mzur sana wa Math.
     
Loading...