Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje ilikupata hisia za mapenzi???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LEGE, Jan 20, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Naombeni ushauri au msaada wenu mim ni jinsia ME nina 25yrs nina kama 7 yrs hivi sija fanya mapenzi.
    Hivi karibun baada ya watu kunishauri japo nitafute hata kadem niwe nakamua kuondoa strees.Kweli nimejaribu na kukutana na hali ya kutokuwa na hisia zozote juu ya mwanamke sometime huwa nakuwa na hamu ya kuongea na mwanamke lakin ndani ya dk kadhaa hali hiyo hubadilika na kutohitaji kuongea na she yoyote yule.
    Kuna siku niliingia mkenge akawa ananishika shika kwa kweli mwili wangu haukuwa na mwitikio(hisia) wowote ule.Naamin hata mwanamke anivulie chupi na kukaa uchi sitaman kabisa.
    Tatizo hali ya kutaman na hisia za mapenz hunijia mara chache sana.

    Je nifanyeje kuboost/kuamsha hisia za mapenzi japo hata niwe na hali ya kutaman tu???
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Usifanye chochote. Endelea hivyo hivyo kwa sababu haikupunguzii chochote. Mimi natamani ningekua kama wewe. Ma she wanapoteza muda na pesa, na risk ya magonjwa. kuwa mtumishi wa mungu tu
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Katafute kademu kamoja hivi kanaitwa ka Lizzy. Nna uhakika kwa nguvu za kahirizi kake hali yako itabadilika nyuzi 180.
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280

    hahahahah NN hebu ngoja aje hapa tusiki mziki wake
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah! rais bana, mbona unanyonga?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Naona ka Lizzy kamelala saa hizi manake jana na juzi kamekesha hapa JF.

    Btw, heri na fanaka za mwaka mpya katibu.
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Heri kwako pia rais.

    You never know, pengine kanakuota wewe mida hizi.
    Halaf ile ishu nimegundua bana, kweli haukuwa wewe (sorry again), hope bado unaikumbuka?
    I was vere wrong and I admit (lakini uchune usiifufue)
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Hahaha hapana shaka katibu. Hayo si ndwele tena.
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kutamani tu bila hisia yoyote kwangu mimi ni upuuzi (wengine wako huru kufikiria vinginevyo). Naamini kabisa utatamani pale utakapo pata mwanamke anae shtua hisia zako. Focus on finding mwanamke huyo kuliko kufocus on matamanio ya mwili.
    mara za mwisho ulishiriki tendo la ndoa kuna kitu kilikukera?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, kijana.
    Kabla sijasema mengi, je unatamani wanamme kwa jinsi yeyote?
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nimeunganisha hii thread na ile ya Hasira, nimesha pata jibu... nitafute haraka nikwambie cha kufanya
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    duu ??? Wanaume tena?

    Hapana mkuu sitamani kabisaa hata chembe ya kuliwaza hilo
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    nikufute wapi mkuu?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkwe ukisikia kuuzwa huna taarifa ndio huku. .

     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo lawyer uko tayari kusaidia mkataba feki upitishwe? Maana sijaona uliposhauri haifai.
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    umeashawahi fanya ngono? Au kajogoo kako hakawiki
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kongosho unatafuta ngumi.......aisee we unafaa kuwa mtunishi wa mungu
     
  18. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,917
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Kweli we ni iMind, umemshauri vizuri sana..
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwajinsi ilivyo tamu tena umpate mwenye machejo ya kichangu kuanzia maneno mpaka pooltable utajichukia kwanini halinahisia hilo linanilio nalo
     
  20. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hii nimeipenda mkuu! Ila kiafya haijakaa sawa.
     
Loading...