Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje ili nisome biology ya advance? Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ruhi, Aug 3, 2012.

  1. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,088
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nimemaliza A-LEVEL 2009 PCM,napenda kusoma biolojia ili nitimize ndoto yangu ya kua daktari,kwa vile nilifaulu vizuri chemistry,physics na adv mathematics.Naombeni msaada nifanyeje ili niweze kusoma biolojia ya Alevel kama soma moja ili niweze kukamilisha PCB.
    Mwakani namalizi B.in Electrical engineering.
    NAOMBA KUWASILISHA
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pole sana..hata mimi nshapitia huko..sikua na jinsi,ila ilinilazim kusoma EGM,na hivi navyoongea ni kwamba nangojea tcu selections!! umekumbusha mbal sana..ila mwombe mungu kwani yeye ndiye mpanga wa yote..
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ongea na NECTA watakusaidia
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani ilikuaje ukasoma PCM kama ndoto zako ilikua PCB?
     
  5. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwa ninavyoelewa mimi huwezi kupata cheti cha A-Level kwa kusoma somo moja. jambo la kufanya inakubidi usome PCB tu ndugu yangu anyway siuji sana kama wanakubali kumchagua mtu kusomea degree ya udaktari aliesomea PCM.
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kcmc wanaruhusu mkuu...
     
  7. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haiwezekani kama unafuata kwenye guidebook ya tcu ya mwaka huu ilikosewa ni lazima uwe na Biology!
     
  8. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh daktari bila Biology!!!Mtatuua jamani!

    Masomo ya LAZIMA kwa daktari hasa wa binadamu ni Biology na Chemistry!
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    mhhhhh.....
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    maliza hiyodegree yako kwanza kisha jiandikishe kufanya diploma ya udaktari kwa kutumia form 4 certificates ama soma a level kama PC.
     
  13. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
     
  14. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,088
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    kaka unajua system yetu ili,unachaguliwa kusoma hata kombi ya tatu,alaf kubadilisha nao long prosess
     
  15. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,088
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Sasa si nitakua na matokeo mbili ya P & C? na je NECTA wanakubali ilo?
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu we ni Mtanzania?? maana ulicho uliza duuu!! sasa mitihani ya secondary inasimamiwa na nani, au we ni Mkenya??
     
  17. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,088
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ujaelewa nini kaka,namanisha matokeo mawili ya physics na chemistry,japokua wakati nimefaulu p & c kwenye pcm,iwapo nitasoma PCB upya kama new combination
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ok, nimekuelewa ulichokua unauliza. binafsi sifahamu ila jaribu kuuliza kule kwenye mtandao wa NECTA natumainibutapata maelezo ya kuridhisha.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    This one will work manake o-level una pcb.

    Ila uko determined aisee. We are talking 8 years of schooling! Jaribu pia kuangalia vyuo vya nje vinatakaje. Urusi kuna vyuo vingi, wizara ya afya wana contacts zao.


    Alternative route, hiyo engineering yako ukimaliza jiingize kwenye mambo ya Occupational Health and Safety. Huko utakutana na interesting courses zinazohusisha usalama na afya za binadamu na jinsi kazi yako inavyoweza kulinda afya ya kila mmoja. Ni-PM kama utahitaji further clarification about this.
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenigusa hapo kwenye "occupation health and safety" naomba kuuliza hiyo ni course unasoma au? na kama unasoma je ni vyuo gani hapa nchini wanatoa hiyo course au nje ya nchi. Tafadhali naomba unijulishe.
     
Loading...