Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanye nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dugo, Nov 24, 2011.

  1. D

    Dugo New Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali yenu . Mm ni mvulana nimebahatika kumpenda msicha kupita kiasi atachokitaka bc nampatia kila kitu endapo akanikosa basi huomba msamaha mm cha ajabu hufika wiki mbili huwa ananinunia naomba ushauri wenu nifanye nini?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukubwa ni jaa kwa kweli..
    sasa tunaombwa ushauri wa watu wa kila aina...
    watu sampuli zote.
    mature na immature ...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na wewe nuna
     
  4. B

    Black African Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtafutie siku tulivu na mazingira yaliyotulia,mkae pmj muongee kwa nini ameamua hivyo?then u will get solution.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    What do u do when a kid asks u how to operate his toys? Mungu anakuandaa kuwa baba wa teens!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Na kweli. Inawezekana kuna kitu unamkera,ama ana matatizo ya kisaikolojia. Muulize pasipo jazba utamuelewa
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Kitu kinamkera ndio asiseme sasa,...haya mapenzi ya upande mmoja ndio shida zake hizi i.e mwanaume anampenda mwanamke wakati mwanamke ham-feel man............mmmmmmmmh kazi kweli kweli
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni utoto tu unamsumbua, akikua ataacha!
     
  9. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    whaaat?? kwanini asitafute aliyekua tayari?? wrong number hiyo
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    always when it comes in questions like this, i will ask, HOW OLD ARE U, AND HOW OLD IS SHE.

    Sometime utoto unaweza sababisha yote hayo, yeye akikununia alafu wewe ukahangaika kwake yeye ni burudani kabisa, na sio kwamba hakupendi.

    Inawezekana ninji nyote ni skul kids sasa mnataka mapenzi yanayo fanana na yawazazi wenu, impossible.
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hajakupenda kwa dhati huyo ndio mana
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Upendo uwe na kiasi, na unampenda akupendaye. ukizidisha ndo kama hivyo, unafanywa zoba!
     
  13. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Wewe na yeye bdo ni watoto. Stop for a while. Then piga shule au kitu kingine. Ukiona hatishiki na ukimya wako jua huyo ana mtu tyr. Akishtuka jua anakupenda ila wewe ulijitia kumpenda sana akawa anakushake. Sawa boy? Hapo utapata jawabu.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nashauri jf ifunguliwe forum ya 'agony aunt' na masuala kama haya yawe yanapelekwa huko,kisha sisi tubakie na masuala yetu ya cheating,nyumba ndogo,fumanizi,adha ya wakwe,sisi ndo wanaume bana na kaza wa kaza.
     
Loading...