Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanye nini ?

Discussion in 'Love Connect' started by bodachogo, Aug 25, 2011.

  1. b

    bodachogo Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimebaki dilema kwa huyu dada,amekuwa just a friend since nilipom-approach 2009. Aliniambia yuko single na hayuko tayari kwa mahusiano wakati huo. Kipind chote ninachoendelea kusubiri anasema yuko single na hayuko tayari kuwa na mimi hata nikimsubiri mpaka atakapokuwa tayari. Tatizo co kumsubiri au kutomsubiri tatizo ni kumtoa kwenye akili yangu kwani amenata kiasi ambacho hata mi cjielewi nahis kanitia uchiz. Siku hizi amekuwa hataki kujibu hata msg. Nimemtongoza mpaka maneno yameisha cjui nifanyeje,wanawake wako wengi lakini mapenzi yako kwake tu,kwingine nafuata tamaa lakini huwa najihisi hatia kubwa kiasi cha kutaka kumwomba msamaha. Mara ya mwisho kanambia hana hisia na mimi hisia ndo zinazidi nifanyeje ?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huna cha kufanya, hisia zake ni muamuzi wa mwisho. Mapenzi ni hisia ila yanaweza kuwa kitendo kwa kupenda, sasa achana na hisia fanya kitendo tafuta mwingine na umpende taratibu hisia za mapenzi kwa yule asiyekupenda zitaondoka la sivyo utakuwa mtumwa wa hisia zako tu.Binadamu madhubuti haishi kwa hisia.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hebu wahi kitengo cha magonjwa ya akili kilicho karibu nawe hiyo inaweza kweli kukuletea UCHIZI sitanii kuna kaka yangu aliwahi changanyikiwa kwa sababu ya mapenzi,watakupa dawa za kukusahaulisha na mbinu za kutumia,pole sana.
     
  4. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni uzembe wa kuamua,decide once and for all.
     
  5. s

    shalis JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee pole sana maana duh hiyo halin noma wangu
    sali sana mungu yu nawe utapata aliye wako lol...mapenzi kweli ya run dunia aaahh
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mvizie akienda dukani kamata peleka ndani maliza khabari zote asitake kukuchanganya bhana
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huh................nakamata tu utadhani amekua kuku jamani
     
Loading...