Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nifanye nini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by solomonlaizer, May 13, 2011.

  1. s

    solomonlaizer New Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,mimi ni mwanafuzi chuo cha mifugo,diploma in animal production.!Ninalikizo ya miezi mitatu nyumbani.!Nisaidie kama mdogo wenu nifanye nini mda wote huu wa likizo.?Nimetafuta tempo mpaka nimechoka.?Nisaidieni ndugu zanguni...!
     
  2. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anzisha mifugo au shamba la mfano.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,239
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    anza kufuga kuku wawili kisha tumia elimu yako kuwafanya wafikie elfu moja
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    umetembelea halmashahuri na ofisi za kata wamekunyima tempo?
    kama huko DAR nenda vertenary tazara pale au Temeke huone wana kusaidia vipi!
    unaishi mitaa gani?
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    si amesema ana miezi mitatau tu......

    hao kuku wakua within 3month?

    Hivi akili za watu wengine zipo kichwani kweli?..........
     
  6. s

    solomonlaizer New Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Likizo nitakuwa dsm,nitajaribu temeke na vetenary tazara.Kuhusu kuku,ndugu yangu mtaji huo upo wapi,ninjejaribu pia.!Shukrani
     
Loading...