Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanye Nini Ili Nimsahau!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kaeso, Nov 30, 2011.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alikuwa ni mpenzi ambaye tulidumu kwa muda wa mwaka mmoja na nusu. Niligundua kanificha mambo mengi muda wote niliokuwa naye. Aliwahi zaa mtoto akafariki, ila mimi alinidanganya kuwa ana mtoto na anaishi na dada yake. Pia nilikuja kugundua baadae kuwa anatembea na mume wa mtu, hii ndio ilikuwa sababu kubwa ya kumuacha. Tatizo nililo nalo hivi sasa ikiwa ni miezi sita tangu tuachane, hanitoki kabisa mawazoni. Naombeni ushauri ni namna gani nitaweza kumtoa mawazoni ili niendelee na maisha yangu?
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuwa busy na ishu zako za maana mkuu pia jichanganye na rafikizo, usikubali kuwa idle muda mrefu itakusaidia!!!
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana inabidi nifanye hivyo maana naona nikiwa bize namsahau japo kwa muda..
     
  5. k

    kaeso JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana mkuu..
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dawa ya kumtoa mawazoni ni kupata mpenzi mpya ambaye mtashibana na kupendana kuliko huyo wa kwanza
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe wampenda? Kwa nini sasa ulimuacha badala ya kumshauri, kumsikiliza na kumsaidia ili akae katikati mstari unaofaa?
    Upendo gani huo sasa? Hakuna asiye na makosa, na hayo ni moja ya makosa yanayofanywa na wanadamu.

    Kwa nini usikae naye ukamwelimisha na kumuonya? Na huta msahau manake umekuwa mbinafsi na nakuhesabu makosa yake na kutoa hukumu as if wewe huna makosa.

    Ila ungekuwa wewe ungependa USAMEHEWE :(
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba ulimuamini na kumpenda kupitiliza.Utamsahau taratibu ila ukipata mbadala utamsahau zaidi.
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwanza kubali matokeo kuwa huyo mwanamke ni muongo,na kama ameweza kukudanganya vitu vya msingi katika kipindi cha uchumba jua kwamba hata mngeingia katika hatua ya ndoa angezidi kukudanganya....la Pili, Move on angalia mbele zaidi..wanawake wapo teeeleee...angaza,chunguza,anza maisha mapya..mfute yule kichwani...mfikirie kama tatizo..ukishindwa kufanya hayo utaishia kuwa msaka ngono mwisho wa siku magonjwa... Songa mbele Bro..
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kawaida mkuu kutokana na mazoea. Wapo watu wanakataa kuhama mahali walipokaa kwa muda mrefu kwa sababu ya mazoea, na mara wanapohamia sehemu nyingine na kuadapt mazingira ya mahali huona tena huko ni kuzuri kuliko sehemu nyingine dunia. Kuwa busy na mambo yako, nenda kwenye viwanja vya michezo ili uweze kupata usingizi usiku kwani najua muda wa kuwa idle na kufikiria sana vitu hivyo huwa ni usiku.
     
  11. C

    Chepeti Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoo kwangu nitakusaidia jinsi ya kumsahau pls
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli? PM me please......lol.
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Yawezekan ulikuwa humpi vitu vitamu ndiyo maana alikuwa anachakachuliwe na wenzako. Na pia yawezekan siyo mwanamme mmoja anaye mjua ! Pole ndugu yangu kama huwez kumsahau jaribu kumrudia plz.
     
  14. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa busy na maisha yako,automatical utamsahau.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    kumuwaza tu, mbona kawaida sana!! Tafuta mtu mwingine wa kukudanganya. Maana kudanganyana ndio mapenzi ya kisasa.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    tafuta mtu mwingine wa kukudanganya, vikikushinda rudi uombe ushauri.
    Tawire
     
  17. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya mambo sijui mwalimu wake yuko wapi yanaumiza sana watu!! pole sana mkuu utasahau2!!
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu,
    Mapenz ndivyo yalivyo hasa km ulipenda kweli,
    Jikeep busy na marafiki,na ukiamin kuwa kuachana naye umeepuka mengi,
    Mwombe mungu uweze kupata mwingine mkweli hakika utasahu na yote yatabaki historia tu,
    Mapenz hayana mwenyewe hata matajiri yanawatoa machozi!!!
     
  19. p

    pansophy JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hakuna kisichopita, tafuta demu mwingine maisha yanaendelea. Mawazo yakizidi kula monde, weka heshima bar asubuhi utakuwa anawaza kupunguza hangover na cio yeye mpaka kitaeleweka
     
  20. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unatakiwa umdharau na udharau kitendo alichokifanya then utaweza kumsahau
     
Loading...