Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanye nini ili mpenzi wangu aniamini.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by simba29, Oct 10, 2011.

  1. simba29

    simba29 Senior Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nampenda sana huyu msichana <mwanamke> lakini kila ninachofanya naona yeye hana imani na mimi............nimemvisha pete,lakini bado anahsi nitamuacha.....tatizo ni kuwa ANAHISI IPO SIKU NITAMUACHA NA KUWA NA MPENZI MWINGINE...
    Nifanye nini wajameni....i lv this gal...
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usitwambie sisi hapa kwamba unampenda,mwambie mwenyewe.show that love u claim 2 have.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    funga ndoa as soon as possible...
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    isije ikawa mapenzi ya upande mmoja .. tatizo wengi tunaamini kwa kusema au kumwambia mwenzi wako nakupenda lakini mara nyingi maneno yake hayaendani na uhalisia wa mapenzi .. sana sana utatamka maneno yote matamu lakini nia na madhumuni ya hayo maneno ni kumvua chupi mwanamke na ukimaliza hata maneno hupungua
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Anataka ndoa kwa maana nyingine...wasubiri nini sasa...
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama kweli unampenda kwa dhati, piga chuo mjomba hana imani na wewe akitokea mwingine akamuamini utaisoma namba!!!!
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama kweli unampenda usimchezee kabla ya ndoa na jitahidi umuoe mapema iwezekanavyo.
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Amekwishakuwa mtu mzima sasa,kwa nini hataki kujiamini?Hebu mwabie ajiamini na akiamini kile unachokisema!Ila na wewe pia jaribu kumaanisha sio kuigiza.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mkuu inaonesha dhahiri umeshaharibu saana ndo mana hata ka umejirekebisha hana imani hata kidogo
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani uko na akili sana ww...............................have this mwaaaaaaaaaaaaaaah!
    kwanza mana nashangaa kwanini huyu kijana halioni hilo...
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hilo pia lawezekana
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    keshaumizwa sana huyo ssa hv hata nyasi anahisi nyoka, mhakikishie unampenda kwa kumwondoa wasiwasi
    kuwa nae muda mwingi na mambo ya simu yale uwe free, yaan unaweza hata kumpa simu ukaenda kuoga
    kama mmekaa mahali mnapata hata dinner mpe simu maana mambo yote siku hz simu tu
     
  13. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pete kitu gan bwana. Watu wanaoana leo kesho wanaachana. Kama hakuamin mpe ukweli kwa sababu huwez kuwa mtu wa mashaka daily . Kama anaendelea tafuta mwingine mabinti wapo wengi mkuu
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumvisha pete sio kigezo cha kuaminiwa,unavisha pete miaka inakata ya nn sasa,wengi wamevishwa na wameachwa hawakuolewa na mwingine juzi kati kaachwa baada ya send-off,cha msingi kama unampenda kweli funga naye ndoa apate haki miliki ya mume na mapenzi yenu na pia atakuamini tu!matapeli wamekuwa wengi siku hizi.
     
  15. J

    JabuJuma Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey jalibu kuwa naye karibu karibu na kumpa v2 anavyopenda na kumcare kwa umakin sn atakuamin sn na atakupenda na ata kuamin hey fanya ivyo utawin
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Cantalisia umenikumbusha mbali sana...........kuna njemba alifanya madudu ya kumvisha mtoto wa watu kibati halafu akakaa miaka..............binti wa watu akaja kumshtukia.........................akadai hivi huu uchumba wa kuvishwa kibati ndiyoharusi au vipi...............alipotokea njemba ambaye yupo makini binti akamrushia njemba kibati chake akaishia na jamaa yake mpya kusikojulikana.........
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Ndio maana twaelewana...mie na wewe tena...
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Afadhali na ww umeliona, pete tu sio ishu kbs cku hizi,mtu ukiamua funga ndoa ueleweke basi!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Sijui ufanye nini ila usifanye yale yote asiyoyapenda.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    umeona eeh! A friend of mine alivishwa pete, mara akagundua jamaa ana mtoto nje na akuwahi kumwambia, bidada akaona hakuna shida maana mtoto alizaliwa kabla hawajawa wapenzi. Heee!, baada ya muda akagundua katoto kengine tena hako kalizaliwa wakati penzi lao lipo moto moto. Dah, wanaume wabaya jamani.
     
Loading...