Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanye nini ili aniamini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by marrykate, Jul 11, 2012.

  1. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nilifahamiana na huyu kaka miaka kumi na mbili iliyopita, alisha propose mara tatu na zote sikukubali,na pia nimemfanyia vituko vingi sana ili akae mbali na mimi, miezi kama mitatu imepita siku moja nikanza kumuwaza in a positive way,nikakumbuka mazuri yake na kutamani niwe nae, uwezi amini the same day nawaza akanipigia simu nikaongea nae vizuri kwa utulivu mwingi, hakuamini kama ni mimi na usiku wa siku hiyo akanipigia tena na kupropose kwa mara ya nne, nilimkubalia, tupo kwenye mahusiano sasa hivi yamekolea balaaaa, ila mwenzangu ana wasi wasi mwingi kwamba naweza kumwaga muda wowote, na anataka anijaze mimba kabla sijabadili mawazo,sipo tayari kubeba mimba kabla ya ndoa

    nifanye nini ili aniamini nampenda kwa dhati na sipo tayari kumpoteza. ili asubiri tufunge ndoa kwanza ndo nipate ujauzito
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Unaogopa mimba kuliko zinaa siyo? Ukimwi mmeshapima? Ingia kwenye ndoa naye aanze kukulipizia.... Chezeya sisi vidume?
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usikubali kubeba mimba kabla ya ndoa.Itakula kwako!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu Asprin na Cay wamesema yote. Never trust anyone in this world.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mike test mike...one two three test mike......
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaa! Yaani kumbe mnajijuaga kuwa mnatulipizia! Lol!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Kubali mimba! Kwanini hauko tayari kubeba mimba?
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Rutta,what if Marry is your very own daughter,utamshauri hivi?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Asprin kama mwanaume atakuja kumtenda kwa nia ya kulipiza basi huyo ni shetani, ningependa kumwambia marykate aende akasome thread ya Mbu .....umethubutu asome post hiyo vizuri sana ataona what it takes to start maisha ya ndoa.

    ila asijali wala msimuonyeshe upande mbaya wa maisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hua nasikia mwanaume ukimsumbua kwa mda mrefu sana akikupata lazima akukomeshe! Sijui kama ni kweli au lah!
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    marry kwanza hongera kwa kumpata mchumba. pia huyu nakuhakikishia ndiye mumeo wa kweli from god. HILI lina mfano wa dhahiri kabisa na kama unataka ushuhuda ni pm.

    ila aausibebe mimba ma dear wala usizini jaribu kweli kucontai hisia za mapenzi kwanza ili mfunge kwanza ndoa. kumbuka marry tunategemea wachumba waoane wakiwa wote mabikira so hata kama huna usiiachie tena manake aweza kuipata pasi kutarajia ukajajuta na ukakuta umevunja mwiko wako. kwangu mimi naamin waweza kujitunza msifanye hadi siku ya honey moon na tena siku hiyo ukajikuta huwez ku do manake kidanguro cha weza kukuumbua. hebu tulia ma dearest

    usipende kukaa naye sehem za faragha ama kumtembelea home kwake utajikuta umezini tu onana naye mahali pa wazi kisha kila mtu achukue time
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nashangaa kwa nini wanawake wanaogopa sana mimba kabla ya ndoa, mbona sielewi? Why?

    Yaani yuko radhi azichomoe hadi aolewe au asubiri hata afikishe miaka 40 hazai wakati anapenda watoto.

    Ndoa si suluhisho, ni bora kuwa kwenye mahusiano yenye afya hata kama si ndoa kuliko kukalia kuti kavu ndoani.
     
  13. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Kama mshkaji anaharaka sana si mfunge ndoa tu hata kesho au wewe unamuwekea pingamizi akitaka kukuoa fasta fasta?
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    hawezi kuomba ushauri huu kwa baba yake!
    Kama hana sababu yakuto beba mimba kwa nini asibebe!
     
  15. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kila jambo na wakati wake ndoa huleta watoto, kipi kianze any of the two kwa dunia ya sasa cyo ishu ila kwa heshima ndoa ianze.
     
  16. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ng'ang'ania ndoa kwanza
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh miaka kumi na mbil iliyopita nilikuwa form 1 kudadek jamaa bnamoyo kweli mi mwanamke miez 3 tu inatosha kukuvutia punzi else natupa kule then kipind chote icho lazma ntapunguza kujiamin ata kama nitakuwa nawewe .jichek jamaa anawez kukupa kibut cha aja umlele mtoto peke yako .ogopa mbwa koko akipata upenyo ata ikibidi kung'ata atang'ata ili aponye nafsi yake
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    vibinti vinaogopa mimba kuliko dhambi na ukimwi lol

    mimba phobia

    yaani mwanamme nikimtamani tamani tu, nambebea mimba lol

    mayai yenyewe mnayabania wakati hata kwenye chips hayauziki.

    Nimebakiza kupata mimba ya Bishanga tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    shemejiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kubeba mimba sio kumwaminisha, mpe muda, mfanye ajisikie kweli umezama....... Na mwambie akuamini....
     
Loading...