Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nifanye biashara gani mtwara?!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tinya, Mar 11, 2012.

  1. t

    tinya Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wapendwa!

    naomba niwaulize nnaweza kufanya biashara Mtwara au kati ya Mtwara na Dar?

    Naomba mnisaidie plz?
     
  2. Mani H

    Mani H Senior Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu jaribu kutoa maelezo ya kina, kwa maelezo yako watu watashindwa wakushauri nini, labda nikuulize unakiasi gani ? na unafanya kazi gani?
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Korosho inalipa, waone Bodi ya Korosho, nunua bangua na kuuza
     
Loading...