Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nifanyaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by oldd vampire, Jul 23, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nina nyumba ipo iringa na mie naishi dar..sasa nikaona bora nipangishe ya irnga .nikawatafuta Majembe auction mart wanisaidie kutafuta mpangaji hiyo ilikua mwezi wa tano wakanambia wamepata mzungu ila kasema ataingia mwezi wa sita mwanzoni...mwezi wa sita ulipo fika nikaona kimya kuwa uliza wakantel nisubiri na mimi iringa siendi mara kwa mara npo huku nasoma..nimekuja gundua kuwa kumbe yule mzungu aliingia june 1st na aliwapa hela kama mil moja na ushee,aliwapa kodi ya miezi sita na mbaya zaidi nawadai ila wananpa viswahili....then walifoji na contract pia niwafanyaje jamani?
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Washtaki
     
  3. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao sio majembe auction ila wanajiita majembe. Binafsi naona umefanya uzembe katika kusimamia nyumba yako. Nakushauri uende iringa uongee na Mzungu. msipokubaliana, nenda mahakamani
     
Loading...