Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyaje?

Discussion in 'JF Doctor' started by nyengo, Jun 16, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naomba nisaidieni jamani. Nimetokea kutokuwa na appetite ya kula, appetite ya mapenzi na nime loose kilo 6 ndani ya miezi 3. Nilikuwa na kilo 85 na sasa nina kilo 79. Sijui kama kulala kwangu late kama saa 6-7 usiku na kuamka saa 1 asubuhi kumechangia, sijui.
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Una urefu gani kwani uzito unaendana na kilo.
    ili kupata appetite ya kula kunywa maji mengi na matunda
     
  3. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nina urefu wa 1m.80cm
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Una kitu kinachokupa stress labda maana stress nayo inaweza sababisha ukakosa hamu ya kula
     
  5. N

    Ngoswe11 Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mie naona uendelee kupungua tu hadi ufikishe kilo 60 itakuwa poa zaidi. Uzito mwingi noma hapo tegemea presha, kisukari na magonjwa mengine yakunyemelee!

    Mwanaume unatakiwa mtu wa mazoezi ili mwili uwe fiti kwa kazi zote including ku.to.mba sasa wewe kama una kilo 80 hiyo hamu ya kutia itoke wapi? kwanza lazima utakuwa na kitambi sasa hiyo ndo hata ku.to.mba utashindwa kabisaaaa!

    NB: amka kijana fanya mazoezi, nataka unipe jibu as soon kuwa umeshafikisha kilo 60 umesikia enheee?
     
  6. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri lakini kaka mimi ni mtu wa mazoezi.Sina unene wowote ni misuli tu
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Acha hizo Bana, hizo ni kilo za akina dada...
    Ni kweli kuwa jamaa anastahili kupunguza uzito wake angalau awe na kilo zisizidi 77 kulingana na Urefu wake, lakini siyo 60 Arifu...
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kama hauumwi ni vizuri iwapo utapungua, kama unahoma za mara kwa mara wahi sasa hivi kimbilia kwa babu lolio................ kabla hujabaki na kilo 20.
     
Loading...