Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyaje! ili huyu mwanaume anielewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Feb 18, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini. nina mchumba wa mda mrefu zaidi ya miaka saba ,wazazi wangu wanapenda wajukuu, na mimi nimezaliwa mwenyewe, na ndio ninatakiwa niwaletee wazazi wangu mjukuu nifanyeje? wakati mchumba wangu nikimwambia tuzae anasema mpaka tujipange? nifanyaje na mimi nataka mtoto na wazazi wamezeeka nao wanawish kuwa na mjukuu . msaada wa mawazo wakuu nifanyaje ili huyu mwanaume anielewe na sitaki kuzaa na mtu mwingine?:yawn:
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio tatizo,kwani mki-do unampa mabwepande??? Kama sio kwanin usitegeshe siku za hatari zen upate ujauzito? Au jamaa yako dushelele halina risasi? Au wewe Ngorongoro craters pana matatizo!
     
  3. Loreen

    Loreen Senior Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kingkong hajakubali tuzae ansema mpaka tujipange
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Pole sana ila yahitaji moyo kwanza kitendo chakuwa kwenye uchumba miaka 7 ni tosha kuwa nia yakuoa ilishapotea!kilichoshindikana nikukwambia sikupendi labda kwakuzingatia kipindi chote ulichomvumilia inamuwia kazi kutamka neno nimekuchoka!!ila kaa na mwenziyo muongee mwambie huu nimwaka wa 7 hata ramani haionekani je huoni kama unitendei haki??kwani umenichumbia inamaana umeziba matundu yote hakuna mwingine wakuja kunichumbia na wewe unasema ujajipanga wewe unadhani ni lini utajipanga then umsikilizie atakupa jibu gani!!:yawn:
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nani atamlea huyo mtoto? ni wewe na huyo mchumba ama wazazi wako ndo watalea kijukuu?? kama wazazi wapo tayari kulea then no prob .....bt kama baba(mchumba) ndiye atalea(na ndio inabidi) then mwache ajipange...asije mtoto akalalia masikio bure!! si unajua life la sasa so suck.s!!

    Jipangeni....mtoto kama yupo yupo tu, haraka ya nini??
     
  6. Loreen

    Loreen Senior Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kwamba nikisema nizae kwa kujilazimisha atamind,
     
  7. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama we unataka mtoto. Pick kingkong's advice. Apo haihitaji kujipanga coz we na wazazi wako wanahitaji so wewe na wao ndo mtakaolea.
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdada,miaka 7 uchumba jaman?c mmeshachokana?,mmh!,yani hapo nyie ni wanandoa tosha kabisa,maana naamini,mnapractice kindoa ndoa,ndiyo maana umepata hamu ya kuzaa mapema,well cha kukusaidia,jitegee siku ambazo sizo,pata,au laa,mwambie akuoe,uchumba wa muda mrefu namna hiyo haudumu..na ukute miaka saba yote hiyo unamuhudumia vizuri kama mmeo.Pole,kaa nae mpange vizuri..
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tegesha macalander mtoa mada acha kuremba, vitu vingine ukivitaka lazima ulazimishe ohooo
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Jamaa yako kashaenda kupima akagunduliwa hana uwezo wa kum-pregnant m/ke ndio maana analeta vikwazo huyo!! Kwa uhakika we jaribu kutegesha siku za hatari uone kama utapata mimba,haiwezekani ndani ya miaka saba ya uchumba yani hata kajimimba hakuna?
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mmmmh kazi kweli kweli!
     
  12. g

    gaudensia New Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la msingi sana ni kutumia busara yako mweleweshe mchumba wako,muelewane,kwani miaka 7 ya uchumba ni mingi sana.Msipokuwa makini mpaka mtakuwa wazee bado mtakuwa wachumba!!!
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Unatafuta maujanja humu jamvini ili umkamate mjamaa uzae (hilo nimekuelewa).Sasa la msingi: nyie ni wachumba mnaoishi pamoja? au kila mtu kwa wazazi wake?

    Nikushauri; ni wazi kutaka kwako kuzaa ni kwa sababu ya pressure ya wazazi na sio maamuzi yako binafsi..Wanaume huwa hatupendi kufanya mambo kwa remote control - Fikiri upya kama ni sawa kufanya maamuzi kwa kufuata wazazi ama makubaliano yenu wawili.Ameshasema anajipanga...amua sasa,kama unataka mtoto achana nae upate mtu wa kutimiza ndoto yako au endelea na mpenzi wako na umsikilize.
    Vunja ukimya
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtazaeje kwenye uchumba hata hao wazazi wako wanafikilia kweli, FUNGENI NDOA NDO MZAE BWANA. AAAAH DINI GANI ANARUHUSU HAYO?
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uchumba gani huo wa miaka 7?? unachosubiri au kujishauri ni nini ??? amua moja oa au acha ... huko kujipanga ni kujipanga gani?
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Uchumba miaka saba???
    Na hataki mzae??
    Mbona ni kama mnapotezeana mda?
    Beba mimba kwa nguvu mana mimba mwenye anauwezo wa kupokea ni wewe. Unless kama hamlali pamoja.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    au uchumba wa kuitana??? wewe ndo unayeweza kufanya maamuzi isije ikawa anafikiria kitendo cha kuzaa nfo mzigo anabeba hahahah
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kuna hasara gani wazazi wako wakifariki kabla hawajamuona mjukuu? Wao ndio watakao mlea huyo mtoto mpaka wakulazimishe kubeba mimba? Halafu huyo mwanaume anajipanga miaka saba yote ya nini mnataka kuoana huku mkiwa mamilionea au?
     
  19. k

    kiparah JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tafuta mtu akutie mimba
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    huwa siamini kabisa katika ndoa za kulazimishana au kuchochea....
     
Loading...