Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyaje ili computer isifungukie kwenye Safe mode

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Soki, May 10, 2012.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona kama inachukua mda mrefu sana na kunipotezea mda PC inapowaka katika Safe Diagnotics Mode. Nifanyeje ili nikiwasha iwake kawaida? Ni iset vipi?

    Thanks
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hujaeleweka mkuu,

    Inamaana hiyo PC yako kila inapowaka inaingia kwenye safe mode yenyewe au wewe ndo unaipeleka safe mode inapowaka?
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nenda: Start-Run-type msconfig-Boot- halafu ondoa mark kwenye safe mode
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilivyomwelewa akiwasha Computer yake inaenda kwenye Safe mode moja kwa moja nimeshampa maelekezo post namba 3
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndiyo mkuu! INAPOWAKA YENYEWE INAINGIA KATIKA SAFE MODE. inachukua mda kwelikweli. Yaani unasubiria inahesabi RAM mb moja moja! Nadhani umenielewa sasa!
     
  6. S

    Soki JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Manyanza, ikiwa inawaka katika MANUFACTURING DIAGNOSTICS MODE naibadilishaje?
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    fafanua vizuri huo mfumo unayosema safemode ni ya windows au bios?
     
  8. S

    Soki JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pc ikiwashwa, kabla haijaanza kustart windows, naona kama inajikagua na inaweka maandishi 'MANUFACTURING DIAGNOSTICS MODE'. Ikishajikagua ndipo windows inastart.
     
  9. S

    Soki JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    It starts in MANUFACTURING DIAGNOSTICS MODE. How can I quit this mode so that the PC starts normaly
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    machine inapowaka huonyesha maelekezo ya namna ya kuingia kwa setup mfaano dell hupenda kutumia zaidi F2 hivyo nakushauri kuingia kwa bios setup then uchague fast boot pia nenda kwa undani zaidi ila ukijua unachofanya ku-skip hizo diagnostic process while booting
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ...this is an answer:
     
  12. S

    Soki JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    let me try. Ntawapa mrejesho
     
  13. S

    Soki JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    let me do it!
     
  14. D

    DANFORD PIUS HAMISI Member

    #14
    Sep 3, 2014
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nenda kwenye start nenda run andika safe mode alafu delete
     
  15. D

    DANFORD PIUS HAMISI Member

    #15
    Sep 3, 2014
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    DANFORD PIUS HAMISI:jinsi ya kuzima computer:watu wengi wamekuwa wakishindwa kuzima computer na kuzima kwenye switch ya ukutani hili jambo ni kubwa na huleta utata na husababisha matatizo kama kuchelewa kuwaka kuwa mbovu.nk

    topic:jinsi ya kuzima computer
    kwa leo nitaongelea window xp kwa sababu hiyo ndiyo inatumika sana kwenye computer nyingi:
    nenda kwenye upande wa kushoto chini kabisa utaona pameandikwa start click hapo alafu nenda shut down kisha nenda turn off computer.
     
Loading...