Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifahamisheni jina la sinema ya kanumba iliyompadisha chart

Discussion in 'Entertainment' started by jimjamtz, Apr 20, 2012.

  1. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF,Ninaomba sana mnitajie sinema alizo igiza Mar.Kanumba ili niweze kuzitafuta maana sikuwai kuwa na Bahati ya kuangalia matoleo yake.
    Nimesoma kwenye magazeti kuwa aliweza ku ACT sinema 40 plus ,habari hizi ni za kweli.
    Nitafurai kupata majibu.
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Nchi ina matatizo wewe!!achana na mambo ya wazinzi wafu!!tuzungumzie destiny ya nchi!!.
     
  3. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    this is not fair.hivi kweli hili ndilo jibu la swali langu please while we deal with our national problem note that life stil goes on. Thank u.
     
  4. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Zile ambazo mimi niliziona nzuri zaidi ni young billioneir,moses,crazy love,village pastor,morning alarm,more than pain,the shock, nk
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Van Damme in Bongo, iliuza sana Jumanne ya pasaka pale Leaders Club
     
  6. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thank you Brown add,naona ni nyingi sana.Ntazitafuta nione Ranking zake kama zina karibia Oscar Award...
     
  7. M

    Magwero JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Inaitwa ACHA YA WAFU FATILIA YAKO...
    Ni ya Zamani sana..
    Ndo move yake ya kwanza..
     
  8. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thank you Brown add,naona ni nyingi sana.Ntazitafuta nione Ranking zake kama zina karibia Oscar Award...
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Magic house,ripple of tears,dar to lagos,uncle jj,oprah,a point of no return,because of you, lovely gamble
     
  10. t

    testa JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uncle JJ
     
  11. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo nimeipata Young Billionare sasa hivi najaribu kuielewa!
     
Loading...