Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifafanulieni kauli hii!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngekewa, Oct 23, 2010.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nikiangalia harakati za kujinadi kwa mgombea wa Urais wa zanzibar kwa kupitia CCM na nilishituka na kauli iliyosema kuwa serikali za CCM,ile itakayokuwa chini yake Zanzibar na ile itakayokuwa chini ya Rais Kikwete na DR Bilali kule Bara.

    Mawanzo yalianza kunichanganya na kujiuliza iwapo ipo Serikali ya Bara na jee kama Makamo wa Rais Dr Shein hakuwa akitumikia Muungano bali upande mmoja wa Muungano. Wasiwasi wango pengine akireflect ukweli wa Mambo.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ulimi uliteleza msamehe tu...........Hawa watu sasa hivi yamewafika watasema lolote lile bora liende hii hali hawakuitegemea hata kidogo............
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wame....:A S-confused1:
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Maji yamewafika shingoni na wanaongea kila wanachojisikia.
     
Loading...