Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

niendelee kuwepo au nikomae.....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Kop, Apr 14, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wasalaam wana mmu....!
    nimekuwa nikikumbana na wimbi la kila msichana ninayetaka kuanzisha naye uhusiano kunambia 'nina mtu'...na hata ninapo muonyesha kuwa niko "for real" bado "hujishebedua" tu, cha ajabu ni kwamba baada ya muda mrefu kupita, yaani nimepotezea wanaanza oh "mbona siku hizi kimya..." hii imenifanya nijiulize kama sina njia nzuri za ku-approach au hadi niwe na "tembo master card...." ?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe huwa unaanzaje kutema sumu?

    Halafu kwani hizo Mastercard ni status symbol au? Manake naona watu mnazizungumzia sana siku hizi tokea zizinduliwe. Wakizindua black card je itakuwaje?
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno bila vitendo!,onyesha nia watakuelewa tu!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda ni wale wanaotaka kula huku na huku.Ana wake ila bado anataka uendelee kujigonga ili uwe akiba!Badilisha aina ya wasichana unaowafuata!
     
  5. The Kop

    The Kop Senior Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huwa namuomba tutoke out for lunch or dinner then namuambia hisia zangu...!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Dah...basi labda ndo maana unam turn off. Wewe cha kufanya bana unatakiwa uwe una drop tu hints and then let the chips fall where they may. Lakini ukienda moja kwa moja kwenye kumweleza hisia zako kwake, mchuchu anaweza kukuona bado hujakomaa na labda unajifunza.
     
  7. The Kop

    The Kop Senior Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    em nisaidie..wa aina gani i mean wa status ipi labda... for real am after serious relationship....!
     
  8. The Kop

    The Kop Senior Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni vitendo gani hivyo dia sugar...?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningekusaidia kama ningekua nawajua!Nwy fuata ushauri wa NN hapo juu..badilisha method!
     
  10. The Kop

    The Kop Senior Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    thanx nyani...I'l apply the teknic....!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmh! Labda huwa hawakuelewi elewi.
    Usikurupuke kutongoza, bora ujenge ukaribu kwanza halafu mengine yafatie.
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hujampata tu anaetakiwa kuwa wa kwako, na si ajabu unamuona ila humuwazii. Ungemwambia jamaa yangu mmoja miaka mitatu kabla ya ndoa yao kuwa atamuoa huyu alienae angekwambia unavuta yale majani mboga za jamaa zetu wahehe bila kula. In fact alikuwa nakwenda mtaani kwao lakini akiwa namfukuzia binti mwingine - na mkewe wa sasa akiwa anaona na anajua (nakumbuka kuna siku tulimtuma na alikwenda kwao huyo binti mwingine kutuiitia).

    Walikuwa wanapakana kisawasawa (comments za jamaa yetu juu ya mkewe kipindi kile kwetu ilikuwa "huyu nae anavyoringa sijui ataolewa na nani?"), mwenzie nae alishawahi kusikika akipaka, "jamaa kafupi hivi sijui kakimkosa .... katamuoa nani?"

    Siku ya harusi tuliwauliza kila mmoja, haya umeona ..... anamuoa nani/anaolewa na nani?

    Ndugu muombe Mungu tu kama upo serious kweli.
     
  13. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Endeleaaaaa!
     
  14. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadada wa siku hizi hawatongozwi wewe mtoe out mara 2 then unapanga nae siku ya kwenda kula mzigo.
     
Loading...