Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niendelee kumfatilia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jun 2, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Habari zenu Jf, Naomba ushauri wenu,, ni hivi kuna msichana ambaye nimempenda na nimeshaanza kutengeneza ukaribu naye. Habari niliyoipata jioni ya leo ni kwamba rafiki yangu wa karibu amewahi mpenda sana huyu binti, lakini hakufanikiwa kumpata baada ya kumfatilia kwa muda mrefu. Kwa kifupi bado sijamweleza lengo langu. Hofu niliyonayo, ikitokea nikampata na kuwa naye, huyu rafiki yangu atanichukulieje na atajisikiaje?{hajawah kuniambia hili suala}.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    we hujampenda huyo..
    ukimpenda mtu hata uambiwe mumewe kafa na ukimwi
    na bado utamfatilia...
    au hata ukiambiwa baba yako amepita na bado utamfata...
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    inawezekana eti? Nimekusoma
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Changamka mkuu mueleze hisia zako ulizonazo kwakwe na khs huyo jamaa yako kama hajawai kukueleza hisia alizonazo kwake haina shida nafikiri atachukulia poa make kama kweli alikuwa anampenda angemwambia hata kabla hujawa na hisia yeyote kwa huyo dada
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    rafiki yako akishindwa ndio sababu nzuri
    ya wewe kuingia...
    je angefanikiwa?ungeingia????????

    unatakiwa ushukuru kuwa kashindwa
    sasa ingia wewe
    mkishindwa wote aibu
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    aisha na mimi
    ntakuja kukueleza ya kwangu pia...lol
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Usiishi kwa kuhofia watu!
    Kama una nia njema kwake fatilia.
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yapi hayo mpendwa? Yasije yakawa yaleeee! Lo!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kama imeandikwa uwe naye itakuwa tu, rafiki yako atakuwa shemeji yake.
    Jali hisia zako kwanza.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapo umenena, nashukuru
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,the boss,the boss,the boss.una majibu ya kufyatua kweli kweli.ingawa yana ukweli
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nakukubali,huu ndo ukweli,sioni sababu ya kuhofia,kama kweli umempenda,nenda kamu-approach....mtazungumza,atakujibu yataisha,pengine nawe pia utakataliwa wala huyo rafiki yako asijue.....so jiamini,songa mbele!!
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kabisa mtu unaangalia hisia zako, unajua mambo yote ni mipango ya Mungu, na kila kitu kinatokea kwa makusudi, yaani mtu unaweza tu kuwa daraja la watu wengine waliopangiwa kuwa ppamoja kukutana, ndio maana utaona rafiki yako mkubwa wakati mwingine ndio anaishia kuwa mume/mke wa mchumba ako uliyetegemea kufunga nae ndoa, na wakaishi maisha mazuri tu na wao ndio wakaja kuwa perfect match
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    na inawezekana rafiki alikataliwa
    ili yeye apewe nafasi
     
  15. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nakushauri achana nae huyo demu.Ukibisha yatakayokupata,usije kunilaumu baadaye
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Acha uoga wa kukataliwa kijana ndo uanaume huo. Hapo huogopi rafiki yako wala nini, unaogopa fupa lililomshinda rafiki yako.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tafadhali nidadafulie
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kumwagwa siyo ishu na sijawah ogopa hata siku moja.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wewe mfuatilie tu achana na habari za huyo rafiki yako!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nini kitampata?? Fafanua kidogo huenda una uzoefu...
     
Loading...