Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nielimisheni jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kalunguine, Jan 20, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    natumia laptop dell latitude d 630,ina sehem ya kuweka line ya simu,nimejaribu kuweka line lakini sion alama yoyote ya kutambuliwa na computer,kama kuna mtu anajua namna inavyofanya kazi nifahamishe tafadhali
     
Loading...