Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nielekezen kariakoo ilipo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yaser, Aug 21, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    jaman km mnavyoona ktk heading hapo,nko dar ila hii sehem siijui naomben mnielekeze kwa anayefaham.
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapo ulipo kata kulia then uende mpaka kwenye lile ghorofa palee gari linakopita, ingia kile kichochoro cha kushoto halafu nyoosha moja kwa moja utakuta watu wengi we wapite nenda mbele kidogo ingia kulia magari yanakopita then mbele kidogo umefika.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    panda gari zimeandikwa BUMBULI...mwisho wa gari ndio kkoo!
    BTW karibu mjini...
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huo mtaa unaomuelekeza ww haupo dar
    ni arusha iyo.
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we ni wa jinsia gani?? nikutafutie company haraka!
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Bwana wasikuzingue, hao kwanza hawako dar hao ni jamaa wa KILINDI mtaa wa NGOPYOLO, sasa popote ulipo ulizia kituo chochote cha daladala apo panda gari lolote liliandikwa kariakoo na uliza liwe lnaenda kariakoo uko utafika.
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Acha kumdanganya mwenzako.

    Panda gari zimeandikwa Samvu La Chole,nenda nalo hadi mwisho,ukishuka ulizia K'koo.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: umenivunja mbavu....daah humu ndani u guys amaze me alot...ila nakutaarifu ukifika kariakoo kama umevaa vigold gold au una kaji blackberry/iphone ujue utakibakiza huko
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na wewe ndio umekwisha kabisa...
    huko samvu la chole atazunguka sana,
    bora achukue za VISEGESE via TONDORONI
    acheni kumzingua mwenzenu..anasubiri atii
     
  10. W

    Wajad JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nenda kituo chochote cha polisi, sema unataka KOVA utapelekwa hadi kariakoo.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmh.....mbona utajuta kuuliza....
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hapana TONDORONI kuna vibaka sana labda apande la PUGU KAJIUNGENI ashuke kwa VIWAWA,
    au apande la UBUNGO ashuke Kwa MTOGOLE.
    Kisha aulizie K'KOO.
     
  13. m

    muhanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona ezy ana kufika kariakoo, yaani wewe nenda uelekeo huo huo wa kariakoo, ukifika maeneo hayo ya kariakoo endelea mbele mbele hivi ukifika maeneo ya kati pale kwenye magari magari na maduka hiivi na watu wengi wengi, basi kulia kwako na kushoto kwako, mbele na nyuma yote hiyo ndio kariakoo yenyewe, karibu kariakoo mwaya utawakuta wenyeji teele
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mnamdanganya mtapata dhambi nyie, kwani mnajua yuko dar sehemu gani? Wewe kijana fuata ushauri wangu hapo juu. Period!
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    kwa ugeni huo nina hakika watakupiga sachi tu,
    hapa mjini watu wanatoka home alfajiri na wanawasubiria watu kama wewe ili waweze kupata mkate wa siku,
    na akirudi home watoto wanasema dingi katoka kazini.
    pole sana kwa yatakayokukumba huko k'koo.
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Panda basi yeyote vaa saa yako nzuri uweke kishoka mkono unachungulia nje. Ukiona saa imeondoka kimazingaombwe ujue umeshafika, shuka hapo hapo.
     
  17. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mwambie achat na cm njenje atakachokiona atakuwa ndio jibu lake
     
  18. d

    danizzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apo nyuma kwenye nyumba yenye paa la nyasi
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    piga mbizi mpaka kibada, ukifika waulize wapitanjia kariakoo wapi watakuelekeza
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mkuu wewe upo pande zipi? mia
     
Loading...