Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nidhamu ya Uongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lt. Canal, Aug 12, 2012.

  1. L

    Lt. Canal New Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuchunguza juu ya tawala mbali mbali hasa kwny nchi yetu ya Tanzania, nikagundua kuwa dhana nzima ya NIDHAMU ya utumishi hasa kwenye utumishi wa umma IMEPOTOSHWA na badala yake imeletwa dhana mpya ya KUJALI MASLAHI BINAFSI KWANZA.
    Unadhani chanzo chaweza kuwa ni nini na tunawezaje kusolve hili tatizo?
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wazo lako ni zuri. Hata hivyo, ungeanzisha majadiliano kidogo (hisia zako)kwa kuelezea kidogo nini kifanyike badala ya kuacha mada kavu kama swali la mtihani!
     
Loading...