Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nicole kujienguea Pussycat Dolls?

Discussion in 'Entertainment' started by Kana-Ka-Nsungu, Apr 25, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama hii itakuwa kweli- nahisi huu utakuwa ndio mwisho wa hili kundi kwa kuwa wasichana wengine wote naona kama ni wacheza shoo na waitikiaji tu. Robbie William alipojitoa Take That na Ronan Keating alipoiacha Boyzone- band zote hizo zilikufa, je will this be the case here too? time will tell......

    Pussycats lose Doll?

    Nicole Scherzinger has quit the Pussycat Dolls, according to reports.

    The singer plans to launch a solo career and will officially leave when the girl band complete the promotion of new album "Doll Domination".

    There has been no official comment on the news although celebrity blogger Perez Hilton recently drew attention to latest single "Jai Ho", which was credited to 'Pussycat Dolls featuring Nicole Scherzinger'.

    "The big reason most people believe is that Nicole has actually now LEFT the Pussycat Dolls but is still remaining with them until the 'Doll Domination' era is over", he wrote.

    Scherzinger is rumoured to be considering making a record with her boyfriend, Formula One ace Lewis Hamilton.


    From-yahoo
     
  2. B

    Bobby JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kana I concur with you, if this is true then that will be the end of PCD. Interestingly sikujuwa kama Lewis Hamilton ndio anabeba huu mzigo. Mhh wakubwa wanafaidi kweli.
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bobby, Lewis ni mtoto mdogo, ana miaka 24 tu, 7 years younger than Nicole. Ukubwa wake upo kwenye fweza, ukiwa na kisu kikali unakula nyama yoyote mkulu!
     
  4. B

    Bobby JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kana, umenivunja mbavu kwa kweli thanx maana wanadai ukicheka unaongeza maisha so kama ni kweli umechangia kuongeza maisha yangu. You are right, hakuna kitu muhimu kama kisu kikali. I don't know ila kwangu mimi Nicole ni one of the most beautiful musicians. Infact hata Akon aliwahi kukiri hili kwamba mtoto yuko bomba sana. Huenda ni huo mchanganyiko wa rangi, ufilipino na urasia ndani yake. Mkulu Kana thanx kwa threads kama hizi ndani ya w'end.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli Nicole Scherzinger amejiengua pusscat dolls, litasambaratika maana alikuwa kinara kwenye hilo kundi.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Oooh ulichokisema ni sahihi.....unajua siwezi kukupinga!
     
  7. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Masa, ina maana hujiwezi kwa huyu binti ama ni points zake?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mazee wewe ni mchokozi hahahah kifupi ni kwa kila kitu bwana!
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I thought huyu demu alienda solo at least two years ago alipoanza kufanya kazi na Timbaland oh well all the best.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Oyaaa...wapi leo mazee? bbq?
     
  11. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja niangalie mechi kwanza hapa alafu nitajua inakuwaje, maana nikifungwa na mood inaharibika.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    lol hili jina la hili kundi lina utata.....
    [​IMG]
    Nicole mwenyewe vina utata..cheki alivyoshika mike vizuri......goal lazima itasogezwa tu kwa hali hii...
     
    Last edited: Apr 28, 2009
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Analipa huyu....
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Yule dogo lewis ndio anamega ngoma hii? kudadadeki anafaidi aisee
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ata wewe ukiwa na hela ndefu utamega kitu roho inataka utaachana na akina Havintish Nyamch_pi.
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha mwahjumer ch***pi kubwer.....
     
Loading...