Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nicki Minaj Ayazusha Grammy Awards

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gamba la Chuma, Feb 19, 2012.

  1. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Kitendo cha mwanamuziki Nicki Minaj siku ya tuzo za Grammy, kuingia akiwa na ameambatana na mtu aliyeigiza kama Papa, Mkuu wa Kanisa Katoliki kinaendelea kuzua mjadala kila uchao. Uongozi wa Katoliki umesema inawezekana Nicki anamilikiwa na Pepo, lakini umelaumu waandaaji wa tuzo za Grammy kuruhusu kitu kama hicho chenye kuleta kejeli kwa imani za mamilioni ya watu.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    achana nae huyu lesbian na gaga..
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Mmmh ndo walomchuria mwenzao.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    angeigiza kama mtume wa wenzetu watu wangekuwa washauana kitambo ilichorwa tu katuni ikawa shida
    wakristo wamesema tu ana mapepo kwao inatosha,
     
  5. m

    mwanadewa Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hivi Papa ni Mtume?
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mi naona fresh tuuuu. Kwani kitu gani bana?
     
  7. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani UKRISTO ni dini? mpaka wa hamaki kama waislamu.
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kati ya dhambi zisizosameheka ni ya kumkashifu roho mtakatifu, na roho wa Mungu hukaa ndani ya watumishi wake, mimi siwezi jua kwa nini alifanya hivyo lakini as far as im concerned God cannot be mocked. Mungu anajua atakachovuna kwa alichopanda.
     
  9. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa ni Wenzetu, pangechimbika, maana acha kuwajazia watu, wangewajazia mataifa na mataasisi yake NATO, UN na Ocampo angepata kibarua
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wakristo hawanaga shida-hata ange-act kama nani-hatuna tatizo-waislamu ndo complicators kwenye vitu vidogo kama hivi
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kuna harufu ya udini hapa...
     
  12. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hata mimi nahic udini umeingia but cjui umeingiaje ingiaje?. Mi ni mkristo kabisa but kiukweli hapa wakristo ndo wameanza kuchafua hali ya hewa!.
     
  13. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ucristo ni dini? Uliona wapi dini kwa upande inaruhusu mambo ya ushoga
     
  14. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Nashangaa,angalau tungemzungumzia yesu ndo ungezua la mtume!
     
  15. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Uliona wapi dini inashikilia bango kuzuia watu wasijichane 'chair fire' lakini haitilii mkazo sana kudhibiti dhambi zingine kama uzinzi?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Wachangiaji wa hii mada vipi? Mbona mnatoka nje ya mada?
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,006
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    she is crazy! Sio ana pepo! yeye mwenyewe ni pepo!
     
  18. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukizini unapigwa mawe mpaka unakufa ila ukila kitimoto waislamu wana ku outcast tu hakuna kupigwa mawe therefore uzinzi umezibitiwa kuliko kitimoto.
     
  19. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wakristo hawana shida kwa kuwa Mungu wao anajitetea mwemnyewe kwa miujiza anayotenda haitaji binadamu amtetee.
     
  20. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Watu wamehamia kwenye udini. Mimi ninaona dini ni urithi tu. Ni urithi kwa sababu ni ngumu kumbadili mtu na dini aliyozaliwa nayo. Wengi wanatetea dini walizorithi au kuzaliwa nazo. Muhimu ni kuwa BWANA yupo juu ya dini zote! Na hivyo ni muhimu kuheshimu imani za watu! Wanaokejeli dini nyingine hawana tofauti na Nicki Minaj !!!
     
Loading...