Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nichukue uhamuzi gani wanajamii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Mar 3, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu nimepatwa na tatizo nilimpeleka mdogo wangu shule hizi zinazoanziwa na majina ya st.(mtakatifu) mwezi wa pili mwanzoni kabisa kwavile alichelewa wakanishauri nilipe special tuition 100000 kwa miezi sita nikalipa nikawaleza tatizo la mtt kuja huku kutoka mkoani ni hali ya hewa dr akashauri aje dar kwa vile kunajoto, wiki yakwanza mtt akasumbuliwa na kichwa akamwambia matroni nahisi nina malaria matroni akamwambia hapana utakuwa na pumu wakabishana sana matroni akamlazimisha kumpa dawa ya pumu baada ya siku 2 hali ikawa mbaya wakanipigia nikaenda kumchukua mtt akanieleza kichotokea nikampima akawa na malaria alivyomaliza dawa ikamrudisha kuwauliza matroni kwann wamemfanyia mtt hivyo ikawa kosa na bifu na mtt na mm pia, baada ya wiki tena mtt akaanguka baada ya kuishiwa nguvu nikapigiwa nikamfata akanieleza walikuwa awataki kumpa dawa na wamemchukia eti anawachongea ukweli lilinipain nikamweleza mkuu wa shule lakini aikusaidia nilipomrudisha mtt siku hiyo hiyo alichofanya alitoroka na watt wa day akarudi om analia ucku nilipomwoji aliniambia kaka mm sirudi tena ile shule nilipomwoji ndio akanieleza yanoyoendelea pale nikachoka ni mengi sana nilichofanya nikamwambia atulie nikawa nasubiria shule wanitaarifu mtt yuko wapi tangu j3 hadi ijumaa kmya j5 nikapiga cm wakaniambia mtt yupo anaendelea vzuri nikakasirika sana ijumaa ndio nikamtafuta mwenye shule mwenyewe nikamtaarifu ndio akawapigia shule ndio wanastuka mtt hayupo shule nilichofanya niliwaambia nataka ada yangu nimtafutie mtt shule naona wananizingua ktk hilo jamani niwafanyaje?
     
  2. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu, hizi st siku hizi ni uhuni tu.

    We mhamishie shule nyingine huyo mdogo wako aendelee na shule kwani kuendelea kulumbana nao na dogo yuko home utapoteza muda.
    Haf kwa sababu kule ameshajulikana kuwa mlezi wake anawachonganisha watendaji wa pale, hata ukimrudisha pale hatasoma vizuri watamwendelezea chuki na hatimaye hatafanya vizuri katika masomo yake.
    WE muhamishe hafu ukiweza wabane wakurudishie ada yako.

    La mwisho kabla hujamuhamishia mtoto shule hizi za st jaribu kufanya utafiti wa kutosha juu ya shule hasa kwa kuangalia matokeo ya mtihani ya taifa na kuulizia watu wanaoifahamu. Kuna shule nyingi sana za kitepeli siku hizi.
    Pole sana.
     
  3. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MI NADHANI HAPO SIPO COZ MAMBO KAMA NI HAYO naon bora umuombebwana mungu kwa msaada zaidi:spider:
     
  4. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MI NADHANI HAPO SIPO COZ MAMBO KAMA NI HAYO naon bora umuombe bwana mungu kwa msaada zaidi:spider:
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Cheki na Bwana mmoja anaitwa majimoto. Mtumie PM ya hiyo full thread. he is a good guy!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Achana nao. Hesabu hasara na umshukuru Mungu kwamba mtoto wako ni mzima.

    Ila kama unataka kufungua kesi (ili polisi nao wapate chai) basi unaweza kuwapeleka polisi..Ila hata wewe uwe tayari kuwapa polisi chochote!
     
  7. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwamishe shule
    1. Hata kama ukimwacha wanakuwa na uchungu na mtoto hata kuwa na amani na watu wanaotakiwa kumwangalia
    2. Kuna shule nzuri unaweza kupata kwa bei hiyo
    3. Kama ni mtoto wa miaka 13-17 inabidi uwe makini kwasababu vilevile huu ni wakati watoto wanaanza viburi kidogo
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpeleke islamic schools, zinafundisha sana na zinapasisha, hizi za Saints tuachie wenyewe wenye imani nazo
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeamua kumwamishia shule ingine kuepusha msongamano ninachotaka wanirudishie ada yangu kwani mtoto ajasoma ata wiki darasani
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cjakuelewa atanisaidiaje ktk hili mkuu
     
  12. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sema ni shule gani! ama na wengine tuumie kama wewe!
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi kweli nisamehe milioni moja na k2 na mtt ajamasoma wiki 1 class kweli mkuu
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeshamwanisha kwakweli sio kburi cha mtt kwanza ni mgeni lakini umewai kuona matroni wa miaka 22 kama walivyoniambia kudili na watt kuanzia miaka 13 hadi 21 ebu piga picha mkuu
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu nimepata ingine sio st wala islamic mkuu
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Basi chukua hiyo option ya pili. Ila ujiandae kutoa zaidi bila uhakika kama hata hiyo unayodai utaipata!
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole mkuu,ndio ukubwa
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Muhamishe mtoto shule.
    Hilo bifu zito.
    Kuhusu hela naona pagumu. Ingekuwa wao ndio wamemfukuza ingekuwa rahisi kudai chako. Ila kajaribu.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nataka nijaribu wameniambia niandike barua yakudai kurudishiwa ada nitoe na sababu japo wanauzembe kwa mtt kutoroka mikononi mwao na ndani ya siku 5 wasijue na nilipouliza wananiambia yupo shule na anaendelea vzuri
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks kweli ukubwa dawa
     
Loading...