Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nicholaus mgaya anasema kweli kuhusu ustawi wa watumishi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brightman Jr, Dec 4, 2011.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akihojiwa katika kipindi cha asubuhi hii kinachorushwa na TBC-Taifa katibu mkuu wa TUCTA, Bw .Nicholaus Mgaya amesema katika kusherehekea miaka 50 ya uhuru, watumishi wa umma wanasherehekea wakiwa na hali duni kimaslahi. Mishahara pamoja na marupurupu bado ni duni na hivyo kusababisha baadhi yao kujiingiza kwenye masuala ya rushwa. Pia ametamba kuhusu mafanikio ya TUCTA kuwa ni pamoja na kuishinikiza serikali hadi ikaongeza mshahara kwa 29.7 mwaka 2010. Hapa ananichanganya, inakuwaje aseme maslahi duni wakati serikali imeongeza kiasi kikubwa cha mshahara kama hicho? Wadau hii imekaaje!
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona lipo wazi, ina maana kabla ya hiyo nyongeza ya mishahara ya 29.7% mishahara ilikuwa midogo sana. Lakini licha ya nyongeza hiyo bado mtumishi wa serikali ana hali mbaya kulingana na hali ya sasa. Nadhani alikusudia hivyo.
     
Loading...