Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nicholas E. Mgaya amjibu JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rayase, May 7, 2010.

?

Umeridhishwa na majibu ya Mgaya dhidi ya JK?

  1. *

    Ndiyo!

    96.9%
  2. *

    Hapana!

    6.2%
  3. *

    No comment

    3.1%
  1. R

    Rayase Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana JF nimepata taarifa kupitia blog ya Michuzi kuwa Nicholas Ernest Mgaya ajibu tuhuma za JK Kwa msaada wa mdau Lyangalo wa hapa JF naambatanisha:
    [​IMG]

    [​IMG] [​IMG]

    Kwa zaidi chukua hapa (kwa msaada wa Leon - JF Member)
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata akijibu mapigo hakuna msaada kwani mwenye kaya alisema serikali haitapandisha mshahara kufikia 315,000 kutoka sasa hadi 2018 kwa maana kuwa hata rais wa 2015 ataendeleza libeneke,Hii ndiyo bongo
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kujibu mapigo ni kumueleza Kikwete kuwa maneno yake aliyoyaongea Juzi yalijaa upupu, utumbo na udwanzi mwingi, yaani ni kumpa somo kuwa aache kukurupuka.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Anakuja kumuomba radhi RAISI
     
  5. g

    godybn2005 Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Apr 20, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI muhimu Kujibu mapigo ili kulinda heshima ya Wananchi...Jamaa aliyachukulia haya mambo too personal..that is why alikuwa anamention jina la mgaya kila wakati...! Nadhani hajajua kuwa wananchi wanao uwezo wa kumwondolea madaraka hata kama atatumia vyombo vya dola? Mkumbusheni kuwa..hata hao askari anaojitapa kuwatumia kuua wafanyakazi wakati wa mgomo..ni wafanyakazi pia..na wanalipwa 104,000....!
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MgaYa angetulia tu!..Maana zile nyaraka alizotoa Rais wa TUCTA mbona zilitosha kuthibitisha Uzushi na Ubabe
    na Udhushi wa Mwenye Kaya?...
    Kujibu tuhuma ni sawa na kuendelea kumdhalilisha Mwenyekaya na wambea wake waliomdanganya......:angry:
     
  7. g

    godybn2005 Member

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Apr 20, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujibu mapigo kunalinda heshima..!
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenye data ya alicho ongea Mgaya atumwagie wakuu,

    Kwa ufupi Mgaya CV kaisha pandisha, na yuko juu, na Mkulu hakujua kwamba kwa kumponda kwakutumia data feki kwa mrindimo wa mipasho ndo kaisha mpaisha jamaa, vijana wa leo wanasema hiyo ilikula kwa JK Yaani sasa hivi Mgaya yuko juu ile mbaya!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mbegu imeshapandwa! Tutake tusitake mmea utaota tu! Na watakuja pia wa kuulinda mmea ukuapo! Utafikia hatua ya kuwa mti na Utazaa matunda!

    Nakupenda Tanzania nchi ya Mama yangu!
     
  10. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    sasa kasemaje jamani?
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    yaa inawekekana akajiubu kweli lakini je itasaidia?//// kwani kima cha chini hakimhusu jk yeye ni mtu wa kima cha MAJUUUUU..........................hizi naamini ni kelele za chura tu......lakini tuendelee kupigana naamini ipo siku tutafanikiwa tusikate tamaa wajomba eeee
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Majibu anayotakiwa kujibu Mgaya ni mawili tu.
    1.Tarehe fulani tunagoma
    2.Mgomo umepeleruka.
    zingine hizi watanzania tunapenda sana kusikia mbwembwe zisizo na tija.
     
  13. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mgaya lazima atatoa mapya zaidi kwa sababu yotko smart kuliko rais wa TUCTA
     
  14. K

    Kleptomaniacs Member

    #14
    May 7, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasemaje na wapi? leteni habari kamili, sasa hii breaking news gani? ama hatuelewi maana ya breaking news? hata news alert huwa zinajitoshereza ama kwa kutoa link yenye habari kamili! sasa sisi hata kitu hakijaiva hao tayari tushakurupuka JF taratibu wajameni!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    propaganda!
     
  16. masharubu

    masharubu Senior Member

    #16
    May 7, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima ajibu ni kwa nini jamaa aisakame tucta na alitaje jina la mgaya kana kwambwa mgaya ndio mwenye tucta, nayeye mgaya ana moyo wa nyama si wa chuma
     
  17. Magpie

    Magpie Member

    #17
    May 7, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK anasikitisha sana, wasaidizi wake wanamfanya kama babu yao,..au paka wanamchezea sharubu tu, maana walimuingiza chaka kwenye kukabidhi cheki, wakamwingiza chaka kwenye kukabidhi gari la wagonjwa,..na kama haitoshi sheria ya uchaguzi chaka,,. kwenye tucta kadanganywa kuhusu muda, maskini JK...
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwanza tusikie kasemaje then kuchambua issue yenyewe
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    May 7, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Maelezo yake yameshawekwa kwenye Blogu ya Michuzi...
     
  20. l

    leon Member

    #20
    May 7, 2010
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tamko la TUCTA juu ya hotuba ya Mh. Rais...
     
Loading...