Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nichangiwe kipi: Elimu au sherehe ya harusi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andindile, Apr 19, 2009.

  1. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu wana JF ni kwa muda mrefu sana utamaduni wa kuchangishana pesa kwa ajili ya harusi umezidi kupamba moto. Imefika mahali pesa inayochangishwa inazidi millioni hata kumi. Lakini hiyo hela yote hutumbuliwa ndani ya siku moja. Je kwa nini visianzishwe vikao vya kuchangisha pesa kwa ajili ya kumpeleka mtoto shule au chuo badala ya harusi?

    Karibuni kwenye jamvi
     
Loading...