Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nichagueni ili mnikumbuke kwa haya mema nitakayowafanyia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Sep 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mema haya msije mkazembea mkayakosa:-

    a)Nitachakachua matokeo na kuhakikisha CCM inashinda kwa zaidi ya asilimia themanini.


    b)Nitaishinikiza NEC ifukuze wapigakura vituoni kurahisisha mashushu wangu wapendwa kujua jema la kunifanyia.


    c)Nitaendelea kuahidi wapigakura kumaliza kero zao zote wanazozijua na zile ambazo hawazijui nikijua bayana ya kuwa miaka mitano ijayo sitaigusa kero hata moja kwani huko mbeleni yaani 2015 sihitaji kura ya mtu!


    d)Sitafanya makosa kama aliyoyafanya Nyerere ya kuitekeleza familia yake kwa kuhakikisha ninajenga mazingira mazuri kwa kijana wangu kipenzi cha watanzania Mheshimiwa Msomi ambaye hajawahi kuonekana Ridhiwani Kikwete


    e)Kwa ahadi hizi msiponichagua basi ninyi mna walakini!!!!!!!!!!!
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu kwanini!?
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Du hii kali,especially ile ya Familia yake na kutoonekana tena 2015 kuelezea mafanikio
     
Loading...