Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nichague kipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rmb, Dec 13, 2010.

  1. r

    rmb JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamana hebu nisaidieni katika jambo hili, mbali ya tabia nzuri na kujiheshimu, uzuri wa wa mwanamke umeegemea kwenye nini zaidi kati ya umbo nzuri au sura? Sijajua nichague sura au umbo?
     
Loading...