Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nicas na gereji yake

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Jun 1, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu nicas ana nini?

    huyu jamaa utafkiri si mchagga...namfaham tangu enzi za Bullet Train na lile basi lakini the brother needs to upgrade maana wateja anapata lakini bado anangangania kuendesha biashara kwa pesa zake binafsi

    tangu sie tunasoma shule alikuwa mtaalam wa haya magari ya wakubwa lakini cha ajabu ameshindwa vipi kufungua modern garage badala ya vurugu zilipo pale kwake?

    Ushauri wa bure Nicas...hamisha gereji hiyo na kuwa na utaratibu wa kueleweka badala ya kufanyiwa vurugu na vumbi pale mtaani

    whats so difficult kufungua gereji eneo la mbali na wananchi say kwenye industrial area?

    Kama pesa huna nicas nenda kachukue mkopo benki na hamisha hiyo gereji hapo na jenga modern garage

    kama hutaji then jiandae na competition toka kwa vijana wenye uwezo na nia ya ku fanya mambo tofauti na wewe

    nimeshindwa kuweka picha za hali ya gereji lakini ile gereji says alot on how much money vijana Dar walivyonazo

    wenye facebook page yake mtaziona hizo picha
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    this guy ametoka mbali,wewe mpe thumbs up,instead of trying to knock him of the pedestal
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dah, sijakupata kabisa aisee!!
    Huyo Nicas ni nani?
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    alituchangisha harusi halafu akaingia mitini na michango
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa ndg.nicas anaijua JF?nenda kamweleze live,ushaur utamsaidia!huku tunawaandikia wale ambao inakua ngumu ku meet nao.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    alienda kununua toolbox,kumbe unahasira nae ndomana unamwandika humu jamvini?
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha huyu kijana alianza jifundishia kazi mtaani kwetu Kariakoo. Azidishiwe kila la kheri.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ilmu ndogo ndio maana anakawia ku-upgrade... labda anaissues na tra
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Dah Bullet Train….ebana eeeh umenikumbusha longi sana jombaaa. Vitoto vingi humu JF havimjui Nicas ni nani wala Bullet Train ni nini. Na wale walohamia mjini miaka ya 2,000 ndo kabisaaaa wametoka watupu!!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kumbe we Jamaa Kikongwe ee!!!..

    Dah!!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Uumm…inategemea. Kwa kwako ukikongwe unaanzia umri gani?
     
  12. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nicas katoka mbali, na anahitaji pongezi kwa kweli. Kufungua gereji kwenye Industrial area, ni investment kubwa sana, unless unarithishwa kiwanja. Amekwenda US kujifunza kazi, na kununua vifaa, pia SA. Jamaa alianza kwa kufunga mziki kwenye magari Kariakoo, leo ana gereji na anajitangaza vizuri tu. Kuwa hapo ndio uwezo wake, lakini kwa wale tunaomjua toka zamani, kapiga hatua kubwa sana aisee!
     
  13. D

    Derimto JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni mshikaji fulani hivi fundi wa magari ya ukweli na ya kisasa na ni mtu wa watu alishawahi kusota mbaya baada ya wengine kumtumia vibaya ila kwa sasa namuona anaendesha Audi Q7. Lakini kwa kweli ile garage inatakiwa mahali panopofanana na aina ya magari yanayoenda kwake palepale mbezi anaweza kupatanua na kuongeza ubora zaidi
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Miaka 35, kama unayo au zaidi yake tuambiane Bana isijekuwa tunabishana na Babu zetu humu...
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa kuanzia leo uwe unaniamkia shikamoo kaka.
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nicas katokea mbali, nilimfahamu kijana huyu alipokuwa Moshi.....alikuwa akisoma na wadogo zangu pale Muungano Primary school. nilipokutana naye Dar........alikuja kumtembelea bwana mdogo pale nyumbani kwangu.......nikashangaa kelele kubwa ya mziki huko nje .....nikaambiwa kuwa ilikuwa ni yeye Nicas..........nikamwita nikamwambia kijana inabidi tukuoze sasa ili upunguze hizo vurugu/kelele.........akapata kabinti kamoja kutoka familia ya Kweka........well......mabwanawadogo wananiambia the boy is doing good............mawazo ya kujipanua kibiashara anayotoa Kijana SlidingRoof ni mazuri..........

    Wewe Ngosha ni bwana mdogo sana............nilikuona ukiwa unaruka ruka na akina Gwamaka.........kitoto cha Mar. shemeji yangu..........niamkie...........Buss Ah Laugh!!
     
  17. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitoto vya miami/billiards utavijua tuu.

    Tuache wazee wa motel agip.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Motel Agip nini wewe wakati mambo yalikuwa Bushtrekker....unaijua hiyo wewe?
     
  19. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapa naona mnaonyeshana ubazazi wenu nani zaidi. Basi kila mmoja akibandika AGE yake mbele ya jina lake huo ukongwe na uchekechea utawatoka humu.Point hapa ni jinsi gani huyo Mjasiriamali aondoke pale kwenye vumbi na atengeneze mazingira ya kiwekezaji wa kizawa.Misifa mmemwagia sasa toeni the way forward yake naye asonge mbele. Humu haingii ila wadau wake tupo tutamfikishia japo salaam za JF.Nawasilisha:mod:
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Soko la EA limefunguka waKenya wanakuja na wana juhudi na maarifa zaidi kwenye kazi. Nicas asitegemee tuukwa sababu tunajuana nimpe kazi...no

    aende benki apate mkopo akajenge Workshop ya maana NJE YA MJI na aeke ma Professionals na afungue branches Miji mingine

    aache kufanya biashara kama babu zetu...mchagga gani ambaye anaendesha biashara utafkiri si Mchagga?

    hii ni changamoto na Nicas should have been mbali zaidi ya hapo alipo
     
Loading...