Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIC leo balaa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana UoA, Nov 14, 2011.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi ona hali kama ya leo hapa Diamond Jubilee kwa haraka harka nikihesabu watu waliokuja kwenye interview ukumbi mzima ulijaa na ukatapika labda wizara husika ingelikuwa inahudhuria interview hizi wangelijua nichoongea hapa watu waliofika ni kama 6000 nafasi zilizotangazwa ni assistant accountant4 na internal auditor 1 hali ngumu sana jamani
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    haaaaa m ningekuwa nachukua contacts tu za mawifi zenu basi..interview watu 6000 si matapishi hayo....bora restless developemnt kitu kwa simu then finalist 3 ...watu tunapumulia kandarasi ziko uchagoni
     
  3. M

    Mwana UoA Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafasi nne jumlisha moja jumla Tano waliofika kwenye interview 8000 jamani kikwete ama kweli bomu alilolitengeneza litalipuka hivi karibuni kama Lowasa alivosema sijawahi ona hata ukipga probability ya kupata kazi unajikuta haumo kabisa ukumbi ulifurika na kutapika watu
     
  4. M

    Mwana UoA Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka sas tumefikia elfu8000 kuna watu wmehamishwa kwenda ukumbi mwingine hewa hamna kabisa yaani watu wanazidi kumiminika
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Same to ile ya UD0M
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Piga picha tuone
     
  7. I

    Isaack Binya Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaan nyie ni mlio fanikiwa tu kufika,je tungefika wote tulioapply!hali ni mbaya sana ajira ni nouumaa!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kazi kubwa.
     
  9. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mmeendelea kulikumbatia liserikari la mkoloni mweusi CCM ngoja muone moto wake! Ajira ngumu na ni hatari kama Kifo.
     
  10. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jamani hii ni shida kubwa kwa wanaoomba ajira waajiri ni lini mtafanya kazi kwa weredi? this is un professional! haiwezekani nafasi tatu shortlist mnaitwa watu 600 haipo hiyo,kinachohitajika ni kufanya kazi kwa kwa kuongozwa na maadili ya Human Resource katika ajira,badilikeni jamani huu ni udhalilishaji kuwaleta watu wengi kiasi hiki wakati ambapo probability ya kuipata hata hiyo kazi yenyewe ni almost 0.001! naomba kuwakilisha wakauu.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Au ni walkin interview? Hata kama wameamua kusaili wote hao (manake posho ya kusaili si ya kitoto), si wangetoa ratiba! Honestly,how do u interview watu 8000! Manake hata bongo star search sio hivyo!
     
  12. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! sio siri ipo kaz hapo wa2 wote hao nafas 4
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Only in Tanzania..........imagine managing the whole process.........what a waste
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    1. Unategemea nini kama serikali ina maafisa mipango kila wilaya, mkoa, kanda na kila wizara wizara ambao hawafanyi kazi zao inavyotakiwa kisa ni ndugu wa wakubwa?
    2. Unategemea nini serikali haitengenezi mazingira ya utengenezaji wa ajira kwa ajili ya wahitimu na kuongeza uzalishaji na pato la taifa?

    3. Unategemea nini watu wenye mamlaka ya kutunga sera na mambo kadha wa kadha kuhusu maendeleo ya nchi yetu lakini watu hawa wengi wao hawana uwezo wa desseminate hizo sera kwa walengwa,licha ya hilo hata kuibua sera nzuri zenye kusaidia jamii hazipo na wale wenye majukuu hayo uwezo ni mdogo.

    Hapa jibu ni moja, watu mahususi wanahitajika kwa ajili ya kutupa mwongozo. Hii tabia ya kurundikana ndugu hata kama ni vilaza kwenye nafasi nyeti madhara yake ndo hayo ya kuwaita watu 6000 nafasi 4. Bullshit!
     
  15. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daah mimi niliamua nisiende nilivyoona hawajatoa majina
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi niliona upuuzi wa kunishushia professional yangu
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hao watu 8000 wote hawana ajira, na ni walosoma accounts tu. Je walosoma fani nyingine? Na je ambao hawakufika vyuoni? Na hapo ni mkoa mmoja tu.


    Ni hatari sana
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mh mbona balaa!!!
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ambao tayari wana kazi wajiengue plse kuwapishe wasio na ajira.
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanatumia advantage ya shida zetu za ajira.
     
Loading...