Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nibusu basi mpenzi wangu: Raia akiongea kwenye daladala...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Feb 13, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....huwa nakosa pozi,nikisikia mtu kwenye mkusanyiko wa watu
    anageuza ndio sehemu ya kuongelea nyeti zake...
    kwa mfano unamsikia mtu kwenye daladala anaongea mambo kama haya:
    • aaaah mpenzi wangu unaniacha iviivi...?nibusu basi
    • aiseee unaweza kunisaidia kama mil 8 hivi nxt week nakurudishia:kwa majigambo, sio kama ana shida, ili mradi tu mgeuke nyuma kumuangalia ni nani..
    • duh mwanangu jana nimemkunja yule de**mu goli tatu sio mchezo mwenyewe aliomba po!
    • mh, shosti pale nimeingia cha kike kuchafuana tu, hana lolote!!!
    • nakwambia tusijuane kuanzia leo, mind mambo yako na mm niendelee na mambo yangu (kibuti)
    ni baadhi tu, mengine na ww umeyasikia.

    NB:sauti kuubwa watu wote inabidi wakusikilize ww
    kiingereza kiboooovu, aibu tupu
    unacheka ovyoo
    je ni kukosa sehemu na muda kwa ajili ya kuongea mambo yetu?haswa mambo NYETI?
    au ni ulimbukeni?
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ni ulimbukeni tu halafu ukigeuka kumwangalia anayeongelea hiyo mil8 hohehahe km invisible!!!
    MAPROSOO.
     
  3. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi wananikera sana wanaongea mambo ya mapenzi afadhari hata huyo anayejitapa anazo,binadamu siku izi hatuna aibu kabisa
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sio tu kwenye simu kuna wengine wanakutana kwenye daladala na hawajakaa siti moja lakini mambo watakayoonge mpaka unashangaa
     
  5. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wale ndugu zangu wa bk iweeeee ndo zao........full mashauz,m.8 kumbe ana maana elfu 80,000/=
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha .......hii kali zaidi ya kiroba.
    MAPROSOO.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    ushamba mzigo jamani
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tena mzigo wa mav*
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu Bagah upo
    Mzima kaka
    Ni ulimbukeni tuu huo yaani mambo ya faragha yanatakiwa yabakie ya faragha
    Kama huyo sijui anayejitapa amemkunja mwanamke unaweza kukuta huyo mwanamke ndie anayemsema alimchafua kwa wenzake
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nipo bro,.mzima
    bob acha tu mm huwa mpaka nywele zinasimama napata aibu
    utadhani ni mm nimeongea...
    sisi wabongo hakuna sekta tuliyostaarabika...
    hata katika mambo madogo hadi aje mzungu...
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mtatijua wapanda daladala
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Bora ww una kiVTZ cha kuhongwa.
    MAPROSOO.
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa mil 8 halafu unadandia daladala wapi na wapi?
     
  14. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Unatafuta ban kwa fujo wewe!
     
Loading...