Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niauza kiwanja changu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kariba1, Oct 16, 2012.

  1. K

    Kariba1 Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khabari wanajamii! nina kiwanja changu nakiuza kiwanja kipo maeneo ya tegeta wazo mtaa wa umoja road, kiwanja kina ukubwa wa mita 35 kwa 40 bei yake ni ml 13 miundo mbinu ya umeme, maji, barabara ipo kiwanja kinatazamana na barabara ya mtaa ni eneo zuri kwa ujenzi wa nyumba ya makazi na fremu za biashara kama ukipenda. kwa anayehitaji please 2wasiliane 0714 107 215, dalali hatakiwi
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Million 13 kiwanja cha TEGETA ambapo kila siku migogoro haiishi HAPANA bana labda waje wengine mie nimenunua Chamanzi tena heka kwa milion 4 na huko foleni kama unavoona ni historia
     
  3. YETOOO

    YETOOO Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kariba una kiwanja wewe?umekitoa wapi???sema mimi ni dalali nauza kiwanja tegeta mil 13 ambayo sina uhakika sana kama ndio bei yake itakuwa bei ya mwenyewe ni 10m hiyo tatu umeongeza wewe,na kwa tegeta kiwanja bei rahisi hivyo lazima kina mgogoro au umeamua kuuza eneo la wazi,madalali mnachoshaaaaa
     
  4. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    U just hit it right. Nimeipenda hii
     
  5. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kimepimwa? Kiko upande gani? Upande wa kiwanda cha wazo au updande mwingine? Kipo Mivumoni au Madale?

    Kama kimepimwa, Kipo upande mwingine wa wazo sio wenye kiwanda, na huvuki maduka saba . Ni PM nakupa Million 10 Kesho. Nipe simu yako.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Tegeta ya wapi hiyo? Kama ya Dar kiwanja cha 35m kwa 40m hauwezi pata kwa bei hyo!!!!
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmemkimbizaaaa
    hihihiiiiiiii jf rahaaaaaaa
     
  8. K

    Kariba1 Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwanja bado hakijapimwa kipo umoja road for serious buyyers contact me 0714 107 215
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Duh hapa dar tena teegeta hiyo bei

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,354
    Likes Received: 2,312
    Trophy Points: 280
    Ngoja mtu ajichanganye halafu miaka miwili baadae unamuona Ponda na jamaa zake wanakuja kuvunja uzio
     
Loading...