Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nianze Kuzima Moto Upi Kwanza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domhome, Jun 24, 2012.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Jamaa anaomba msaada tafadhali hebu mshaurini!!
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    madaktari,walimu wapo wako likizo sasa
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa kutumia ndoo sio rahisi labda apige simu ili aite kikosi cha zima za moto au kojozi la polisi maana lina bomba mbilimbili!
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imekuaje tena? Mbona huo moto mmoja baba nanihii alikwisha uzima? Au alifukia mkaa kwa majivu ya moto? Bora uanze kuuzima huo uliotulizwa na baba nanihii wakati ule. Huo wa nyumba ya pili (TUCTA) huwa sio mkali sana wazee wa darisalam wakiitwa tu unazimika fasta.
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    MwaJ,

    Aliuzima kwa pumba za Mchele matokeo yake sasa umelipuka tena, na FIRE hawauwezi ule. Ngoja tuone EPISODE two itaishaje.

     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa ndio watu wajue kuwa wakiwa wanadai haki zao wasiwe wepesi wa kukimbilia Magogoni maana hakuna lolote huko zaidi ya kutabasamu na kupiga picha!
     
Loading...