Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niandikeje mabango ya kubeba kesho kwenye mkutano wetu (CCM) pale Jangwani a.k.a. Chadema-square?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lsk, Jun 8, 2012.

  1. L

    Lsk Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nduguzanguni wanaJF, Nimeteuliwa kuwa mmojawapo wa waandaaji wa mabango ya kuyabeba kwenye maandamano ya Chama chetu hapo kesho. Naombeni ushauri wa maneno ya kuyaandika kwenye mabango ya mkutano wetu wa CCM hapo kesho.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Serikali iliyoko madarakani tunataka ijuuzulu mara moja.

    Tumechoka na uongozi wa sisiem.
    Jk & mawaziri wake wote hatuwataki.

    SAUTI TOKA NGUVU YA UMMA!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Hata kama wanachama wote wa ccm watahama na kubakia nape peke yake, ccm itazidi kuongoza.
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tutauza wanyama uarabuni na ulaya wakiisha tutaanza kuwauza wadanganyika..........ccm oyeeeeeeeeeeeeeee!
     
  5. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    andika hivi " CCM ILIZALIWA 1977/2/5 IKAANZA KUUGUA 1995 INAKUFA 2015/10/30"
    BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA! PUMZIKO LAMILELE JEHANAMU"
     
  6. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mmeambiwa mwende na mabango? " Habari zenu oil chafu na vinyago wenzangu"
     
  7. Adoe

    Adoe Senior Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''Maisha bora kwa kila Mtanzania yanawezekana iwapo nitaongezewa muda zaidi wa kuwaongoza''
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    na kuzimu shetani haitaki!sijui jehanamu ya aina gani inastaili!marungu hapa hapa duniani kwanza
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    andika hivi
    "MIGOMBA YOTE INA RANGI GANIIIIIIII?"
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    twende tuagane wote wana ccm kwa sababu atuna muda mrefu tunapotea kwenye ulingo wa siasa hapa tanzania
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CCM tulikupenda lakini Kifo kimekupenda zaidi
     
  12. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ccm r.i.p
     
  13. S

    STIDE JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Andika hivi:
    UJINGA NA UMASIKINI WA WATANZANIA NDO MTAJI WETU CCM, VIBORESHWE!!
     
  14. Mufa

    Mufa Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Andika siku za ccm ikulu za hesabka na nepi azidi kuharakisha kuua chama
     
  15. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Jk, umekuza Demokrasia Wanaobeza wataitafutwa kwa ghalama
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    andika ... NDALICHAKO ABADILI DINI TUTAMSAMEHE"
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Uhuru na amani ni kazi ya ccm!
     
  18. B

    BigMan JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Cdm kupata kura katika mikoa ya kanda ya kaskazini tu mwaka 2015
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Weka link Kama ile thread yako ya Jerry muro Pambaf
     
  20. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Andika hivi."SHETANI YUPO PAMOJA NA CCM KTK UTENDAJI WA KAZI ZAKE."
     
Loading...