Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niachieni CCM yangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHIMPANZEE, Apr 19, 2011.

  1. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi watu wa Tanzania mbona hamna shukurani? CCM imekutoeni mbali, kumbukeni CCM imezaliwa na TANU na ASP, kwa hiyo Bila CCM watu wa bara na visiwani msingepata uhuru.

    Mazuri yote mnayoyaona yanatokana na CCM, elimu uliyonayo ni CCM, maisha yako ya zamani na sasa ni CCM, uhuru wa kuongea, kuabudu na vyombo vya habari ni CCM, jamani mbona mnalaumu uongo?

    Kumbukeni hata hivyo vyama vyenu vya siasa mnavyoviita upinzani bila CCM visingekuwepo. Loh! niachieni CCM yangu.

    Watu gani nyie msio na shukurani, baba ni baba tu, hata siku moja bega halizidi kichwa hata kama linaonekana ni kubwa. TCCM tutashinda siku zote na miaka yote.

    Nawasilisha.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hii ni ngonjera au? ccm we unaijua?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ukiongea upupu ni kujibiwa upupu,
    ngoja nikuandalie msosi kwanza.............
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanavyochukua kodi zetu mbona sisi hatuwambii tumewatoa mbali hao chama cha misukule? Tunawalipa watuletee maendeleo wao wanageuka kuwa wezi halafu unaleta mambo yako ya blah blah hapa. Kama wewe hiyo ccm imekutoa mbali kaiweke kabatini kwako uwe unaiangalia kila unapotaka kufanya hivyo!
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you are absolutely correct,.....
    baba akizeeka humpisha mtoto kusonga ugali yeye anakaa pembeni akisoma uhuru na Daily News kwa mafao,...
    kama anang'ang'ania kazini hataki kuwapisha wenye speed 240 hana budi kusombwa na kifaru hata kama ni tingatinga unaua battery inashindwa kuwaka....unanipata mkuu....sidhani...muulize ma-rope sr then ma-rope jr atakujibu kwa jibu rahisi tuu.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Baba anataka aishi miaka yoote ikifika wakati itakufa tuu hakuna jinsi mkuu!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Duh! :nono::nono::nono:
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli imetutoa mbali ndio maana imechoka sana na tusiopangalia inaweza kufia njia. Kwa hiyo tuipumzishe hapa ilipotufikisha ili chama kipya chanye nguvu nacho kiendelee na safari. Safari yetu ni ndefu mno na hakuna anayejua mwisho wake isipokuwa mungu pekee.
     
  9. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    yani kama ni kuchoshwa na mambo Ccm wanayoyafanya basi mi nimo..Redy 4 anything,please toeni mawazo ya kuwatoa hawa wa2 madarakani...
     
  10. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkiambiwa CCM imeishiwa sera hamtaki!:juggle:
     
  11. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Weweeeeeee, CCM yangu naijua ndio maana naisemea. CCM Hoyeeeeeeeeeeeeeee
     
  12. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    we, we, we, we chunga sana nimeongea upupu mimi!!!! CCM ndio chama pekee kinachoweza kuiongoza nchi hii. Bila CCM hakuna nchi bwana. uko hapo?
     
  13. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sio CCM inayochukua kodi, CCM inaongoza nchi wanaochukua kodi ni watu tena asilimia kubwa ni wale wapinzani wa CCM ili waweze kuichafua. CCM ni chama cha wakulima na wafanyakazi kinachotawala nchi kwa demokrasia ndugu yangu, umenielewa?
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna humu ndani mtu aliyekuwa na mawazo na fikra pevu kama Mwalimu, kama yupo anyooshe mkono. Na yeye Mwalimu aliisha sema ' BILA CCM IMARA NCHI ITAYUMBA' na ndilo linalo dhihirika hivi sasa
     
  15. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata siku moja ng'ombe hazeeki maini, fikra za chama hazizeeki, watu wanazeeka na kuzaliwa wengine, ndio maana hata sasa unatumi8a jina la babu yako na kizazi chako kijacho kitaendelea kutumia jina hilo, CCM ndio chama pekee cha kuongoza nchi waelimishe na wengine.
     
  16. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    CCM haiwezi kufa kwasababu tupo tunaoipenda tutaidumisha na wewe ukiwemo.
     
  17. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hii avatar ya speaker inaniacha hoi sana...back to topic, ww ccm huijui na hyo sh 500 waliyokupa uwatetee humu watakudai siku wakiachia nchi
     
  18. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Unabisha nini wewe!!!!!, bila CCM ungekua hivyo? Heshimu wakubwa ndugu yangu.
     
  19. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hapo umechemka mkuu wangu. Unatakiwa kujiunga na CCM ili chama kipate nguvu mpya na si kuingiza chama kingine kuongoza nchi. Umenielewa?
     
  20. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwe kweli wewe ndio umepotea kabisaaaaaaaaaaaa. Ivo wewe huna mzazi? nyie ndio mnaoua wabibi wenye macho mekundu mkisingizia eti ni wachawi. CCM ndio baba na ndio mama hakina mpinzanii.
     
Loading...