Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niache, nina mawazo yangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 8, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wasalaam,

    Mimi ni kijana mwenye familia ya mke mmoja na mtoto. Sijwahi kuwa na ugomvi na mke wangu isipokuwa tangu mwezi uliopita, amekuwa yuko kimya sana (amepoa sana) na hachangamki hata ukimsemesha au kumtania. Jibu lake limekuwa "Niache bwana, nina mawazo yangu!". Nimetafakari mwenendo wangu kwa muda mrefu hauna mashaka yeyote.

    Najiuliza tatizo ni nini maana hali yake hii inanisikitisha na kuniyumbisha kisaikolijia. Naomba mawazo na ushauri wenu wa dhati ndugu zangu kuhusu nini cha kufanya ili nijue tatizo lake. Wenzangu wake zenu wamewahi kuwajibu hivyo? Mlifanyaje?


    ****** Imetumwa na Johnson, Mara Musoma ********
     
  2. A

    Amney Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli dunian kila mtu ana mawazo yake, cha msingi kaa chini mueleweshe unavyoumia unapomuona yeye yupo vle na akuambie tatizo nn? Unaweza ukaona upo correctly bt nt as u knw dat no body's perfect
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna vitu binadamu hua tunavyo na ni vya kawaida tu.
    Mfano kuna wakati hua binadamu huhitaji a lonely place , atafakari yaliopo kichwani mwake, na si lazima kila kilicho kichwani mwa mtu akidhihirishe.
     
  4. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aisiiiii!! hili ni la kiundani zaidi... ningeweza kukuuliza maswali lakini tayari yamejibiwa kwenye ujumbe wako maana unasema mwenendo wako hauna mashaka... Tu je unahakika kuwa vile unavyoona kuwa mwenendo wako hauna mashaka ndivyo mwenzio anavyoona pia? isije kuwa wewe ndo unaona halafu yeye anakutilia shaka!!
    Kifupi ni kwamba lipo jambo, mimi na wewe hatujui.. hebu jitoe siku moja, mvizie wife akiwa katika mood nzuri, msuprise na kazawadi kokote ka kimahaba, na akiwa katika furaha wakati anapokea, mwombe utoke nae out na umwambie kuwa una mazungumzo nae!! mpeleke mahali penye hadhi kubwa kidogo, namanisha pazuri na patulivu, iwe hotelini au ufukweni ambapo mtapata chakula na kuongea mengi, mkumbushe jinsi mlivyokuwa mmeanza mahusiano na vitu vingine ambavyo vitamfanya afurahi na kutabasamu
    mkiwa katika maongezi mwambie kwa upole na unyenyekevu kuwa unaona tatizo katika ndoa kwa mida hii, ila usimlaumu yeye, useme tu unajisikia vibaya na ungependa mzungumze ili mpate suluhisho la pamoja nae, naamini atafunguka na utajua nini kinamtatiza.
    Ukiona zaidi ya hapo hataki basi ujue ana gubu tu na si rahisi kumbadili
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hili nalo neno!
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ndugu
    hayo ni matatizo ya kawaida kabisa katika ndoa,jaribu kumtoa mkeo weekend hii muende mbali na myumbani tena mlale hukuhuko ili mpate muda wa kuzungumza katika mazingira tofauti,sometimes mazingira ya sehemu moja nayo yanaweza kuchangia,pia angalia sehemu anazopendelea kwenda mkeo ndio umpeleke,oda vyakula na vinywaji anavyovipendelea and things like that, natumai mtaongea vizuri na atakueleza
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    kila mtu anahitaji privacy
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ungemwambia kuwa: "Mwanamke anapaswa kufanya anachoambiwa na mke wake" maana hicho ndicho unaamini.

    Sasa sisi tushauri nini hapo!
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaunga haujaeleweka aisee, huyu Bwn Johnson wa Musoma anaomba ushauri na sidhani kama hapa atakuwa amekuelewa!
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Achunguze na marafiki za mkewe. Asijichunguze mwenyewe tu. Huenda kuna jambo kaambiwa kumhusu lisilofaa. Watu sometimes wana wivu na amani ya wenzao.
     
  11. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Baada ya kujaribu ushauri mwingi ulopewa na wachangiaji mbalimbali, hebu kaa chini ufikirie hayamaswali yafuatayo: Wanawake wengi wanapenda kuwa na security ya maisha. Je mnaishi mjini? Je mtoa thread anaishi na wazxazi wake au hawa wazazi wako mbali na mji mnaoishi? Kama wazazi wa mwanaume wanaishi mbali na mji mnaoishi, je umeshapata kumpeleka mkeo huko kuwaona wazazi? (wakwe wa mkeo) Je mahusiano yako(mleta thread) na wazazi wa mkeo yakoje? Kama mahusiano na wakwe(pande zotembili) hayako sawa, linawafanya wanawake wengi kukosa amani.
     
  12. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dondosha kipigo kwanza cha suprise lazima ataongea kinachomsibu tu kwa hasira na utakuwa tayari umejua...
     
  13. edcv

    edcv Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa namna nyingine inawezekana mkeo ana 'victim psychological disorder' ambayo huchangiwa na inferiority complex ambayo anayo(yani ndo alivyo/tabia yake). Sasa mtu wa aina hii anapenda kujiona/kuonekana victim(muathirika) kwenye kila jambo(especially ugomvi), ugomvi mwingine umeisha, au anaelewa kabisa cyo issue na mara nyingine anaelewa kuwa hata wewe umekuathiri ila yeye anataka umbembeleze, ujue yeye ndio kaumia sanaaa na matendo yako. Kwa kifupi hawa watu hujulikana pia kama drama queens(kama unawotch futbol mwangalie luis nani wa man u-nimmojawapo wa hao. akiguswa kidogo2 shida!). Madhara ya hii tabia ni makubwa, kwa sababu watu wakikuzoea hata kama ukiathirika kiukweli hawatokuchukulia serious(kasome habari ya 'the boy who cried wolf!-au just google it'). Sasa kwa hapa hili siyo dogo la kukaa mara1 mmalize, kaa naye mara kwa mara mueleweshe madhara ya hiyo tabia (ukianza kila mazungumzo na mke wangu nakupenda sana na ni baraka kuwa na mke kama wewe...)
    NB: wasichana wengi sana wako hivi
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama si mja mzito
    Basi lipo jambo ambalo yeye au amelihisi au kuambiwa na mtu au ameona mabadilko fulani kwako

    Pata muda mkiwa na maelewano mazuri hasa kwa wewe kushuka ili afunguke kidogo kwako ndipo utaweza kumsaidia na wewe kuwa kwenye furaha ya kawaida ya ndoa yako

    Kila raha huwa na gharama yake , usiogope gharama ya kutafuta amani ya ndoa yako
     
Loading...