Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nia yao ni ipi hasa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Jun 22, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Unakuta girls wa siku hizi underwear zao zina kamba nyembamba ambazo zinafunikwa na makalio,kwa hiyo makalio yanakuwa nje na kamba imefunikwa na mfereji wa makalio,sasa hapo inavaliwa kwa sababu gani?kufunika makalio au makalio kufunika underwear?
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Biashara matangazo! Ndio maana mchezo wa tigo umekuwa common sana siku hizi. Avae chupi kubwa utajuaje kama makalio yake ni malaini na akitembea huwa yanacheza/tingishika?
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    eti wakinadada huwa mnamaana gani kuvaa vikamba.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mkuu sijui biashara matangazo au maendeleo
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    heri waulize na mimi nipate jibu
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    zamani unafungua chupi kuona makalio,leo unafungua makalio kuona chupi...new technology mkuu...
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kweli technology mkuu,hii kali kweli
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaman tuachen wadada tulale
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    my dear
    naamini inatwa G - string..

    zinavaliwa kwa sababu mbali mbali
    sababu moja na kubwa ni hiii wengi
    tunapenda kuvaa nguo tight na hatutaki
    miraba ya chupi ionekane basi kuna hiyo
    G- string au kuna body shape ambazo zimekaa
    kama skintight ... ( chaguo ni la mvaaji)..

    sababu nyingine ya G- String ni
    easy accesses ukiwa uwanjani ..
    ( hii inatokana na upande wa pili kuna wengine hawataki
    wapenzio wavae)
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Ma'swaga kumbe we mdada,sikujua mwanzoni,mbona mapema hivo kulala
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    So u mean uvaaji wake unategemeana na matukio?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu ............

    saa nyingine ni urembo tu
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    But huwa inapendeza sana,lakini sio kusitiri makalio,halafu nadhani wanene haiwapendezi.....teh teh...{joking}
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    haijatenenzwa kusitiri makalio..
    makalio yana sitiriwa na suruali na skerti ...
    unene wa wapi dear?? .. kama ni wa kule chini
    nyuma mmmmhhh tuache tu teh teh teh teh
    angalia tena lol
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Khaaaaa we mwanamke!Embu kua na aibu kidogo....!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    nane nawe
    umezidi wazani kila mtu
    anawaza kama wewe ..
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Just imagine kama girl ana kitambi halafu amevaa G-string,sidhani kama itavutia kivile,kama she is slim au namba 8 halafu hana kitambi hata asiwe na unene wa kule nyuma yaani inafiti mana huwa inadatisha sana ikiwa na sare yake kule kwenye boobs. teh teh teh {i'm just thinking}
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Najua wote hamwazi kama mimi ndo maana hatuendelei wala hatutakaa tuendelee mpaka mtakapoanza kufanya hivyo!
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Lizzy lol!
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh ..
    kila mtu afikirie kama wewe
    si kihama..
    akili yenyewe yakuazima ..
    tulia basi kidigo mami ..
    acha fujo usizoziweza..
     
Loading...