Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nia Yangu ya Kumfungulia Mashtaka Pius Msekwa hapa Nebraska

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Apr 23, 2011.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mimi kama mmoja wa wanachama waandamizi wa Jamii Forums ambapo nimekuwa mwanchama kwa karibu miaka mitano sasa tangu ikiwa Jambo Forums kabla ya kubadili jina na kuwa Jamiiforums nimekerwa sana na matamshi ya Makamu Mwenyekiti wa CCM kuwa forums hii ni ya vijana wa CHADEMA. Naona kuwa amenivunjia sana heshima yangu mbele ya wenzangu kwa kunipa image ya kuwa mimi ni mpiga propaganda wa CHADEMA.

    Baada ya kutafakari kwa kina matamshi ya Pius Msekwa na jinsi yalivyoathiri image yangu kama mwanachama wa JamiiForums, nimeamua kumfungulia mashtaka ya defamation kwenye mahakama ya Douglas County hapa Omaha Nebraska nchini Marekani. Nimejadiliana na mwanasheria wangu ambaye amenipatia kifungu cha sheria kinachoniruhusu kumshitaki raia wa nchi ya nje kwenye mahakama hii, iwapo marekani ina uhusiano wa kibalozi na nchi ya mshitakiwa. Sasa hivi tuko katika hatua za mwisho mwisho za kukusanya ushahidi imara.

    Nimeshapata nakala za magazeti ya kiswahili na kiingereza ila nimekuwa natafuta video clip yenye kumwonyesha Msekwa akiwa anasema maneno hayo. Vile vile bado tunashauriana kiwango cha malipo ya Punitive Damages na Compensatory Damages; mwanasheria anashauri kuwa viwango hivyo vipimiwe zaidi kwa kuangalia jinsi gani Msekwa binafsi na chama chake walivyofaidika au watakavyofaidika kutokana na matamshi yake hayo, na kwa kiasi kidogo jinsi gani yalivyoathiri image yangu binafsi kama mwanachama mwanadamizi ambaye hujitambulisha kwa wenzagu wote kuwa mimi ni Premium Member wa JamiiForums.

    Tukikamailisha taratibu zote, nitawaarifuni au mtasikia kwenye vyombo vya habari Msekwa akiwa subpoenaed kwenye kesi hii ambayo pamoja na mambo mengine ninataka kuwadhibiti wanasiasa wasiwe wanaropoka mambo bila kuwa na uhakika nayo.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Mweh!!!!
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    ............... vipi; mbona kama unashangaa vile. Unataka nimsamehe!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Nashangaa tu! Una imani na huyo mwanasheria wako na huo ushauri aliokupa?
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Nimeuangalia ushauri huo kwa makini sana na kupata mifano ya kesi za nyuma ambazo zinafanana na hii.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Na hivyo umepata imani kuwa una kesi nzuri ambayo una uwezekano mkubwa wa kushinda?
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Itetegemea na ushahidi nitakaofikisha mahakamani; ndiyo maana nimesema kuwa tunakusanya ushahidi imara. Bila ya kuwa ushahid imara siwezi kupoteza muda wangu.
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nyani,
    Hata kama hatashinda ujumbe utakuwa umepelekwa kwa Msekwa na wanasiasa aina yake kuwa wasiwe wanaropokaropoka ovyo bila ushahidi.
     
  9. U

    UNIQUE Senior Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana nchi hii ina hitaji watu kama wewe. Tatizo la watanzania tunadhani jambo zuri linafanywa na kikundi cha watuhapana mtu mmoja mwenye akili na ujasiri
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa ujasiri mkuu, endelea na maandalizi ya kesi. Ukiwa kiongozi unatakiwa kuwajibika na kauli zako.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mzee tuwasiliane...
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu mzee alikurupuka tu ...mimi naona umdai jero tu
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni vema ukafile case hiyo ili Msekwa ajifunze kuwa makini. Ila sijapenda uliposema ...mpiga propaganda wa chadema ni kukuvunjia heshima, kwani kuwa mtetezi wa cdm ni nongwa? Ningependa kila mtanzania aitwe mwanacdm ili mafisadi wamwogope kila raia na hapo wangeacha ujangiri wao dhidi ya umma. Ikumbukwe kuwa aliko mwanacdm fisadi anapakimbia!

    Mkuu, ukimaliza kesi hiyo file pia ya mafisadi wanaoua kikazi cha leo na kijacho kwa kuwaondolea raslimali muhimu! All the best!
     
  14. Niko

    Niko Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tekeleza kwanza kabla ya kupiga porojo, mikwala miiiingi
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    hapo kwenye red kuna propaganda pia .... mimi nimemsoma
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    una kadi ya uanachama? jina lako halisi ni Kichuguu? wewe ni mwanachama au mwanzilishi, na kama sio mwanzilishi una uhakika haikuanzishwa na vijana wa cdm? unamshtaki msekwa au ccm, kama ni mskwa kwa nini uangalie manufaa watakayopata ccm? ......... ngoja niamke nikachinje kambuzi kangu nipate kisusio.
     
  17. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wenye video clip ya hayo maneno mpeni kichuguu ili kuongeza ushahidi na kama state ya Nebraska itaweza kum-subpoena hata kama hatatii hiyo amri lakini italeta heshima jamiiforums kwasababu waropokaji wengine wataanza kuogopa kutoa maneno yasiyokuwa na mbele wala nyuma. Legal Damaging ya kesi kama hizi huwa kubwa sana.

    Ieleweke kuwa kichuguu anahaki ya kulalamika (kama mwanachama wa JF) kwasababu jamiiforums iko registered godaddy.com (US company) na vilevile iko-hosted kwenye server za Chicago (US). Kutokana na federal laws sites zozote zilizokuwa registered/hosted US zinalindwa na sheria za Marekani. Kama mtu yoyote atafanya attack (cyber/damaging yoyote kama false claims) kwenye website hizo basi anaweza ku-sued.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ukishamaliza kuchinja mbuzi jiandae kumsindikiza Msekwa tukutane hapo Omaha mahakamani. Wewe umejiunga mwaka 2010 tu, hujui njia ambayo wengine tulipitia kuipa uhai jamii forumas hadi wewe ukaikuta miaka minne baadaye na kuamua kujiunga nayo.
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ngabu, let Miafrika dare for once... ain't it good trying to be on top of the 'ndivyo tulivyo' syndrome?!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaka nadhani watambua vyema fitiza zifanyazo na chama chake pamoja na serikali ya chama chake. Nadhani angalia wasije kukutibulia mambo yako huko, isije ikawa ya ze utamu! Hili jukumu ni vyema km ingefanywa na sisi huku tz. Kifupi ni wazo zuri, na imeonyesha ni kwa kiasi gani umekereka, realy ur thinker and patriot. Tupo pamoja!
     
Loading...