Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Zitto Zuberi Kabwe ama CCM kubeba Lawama..........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, Mar 29, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good day people;

    Ukiachana na umaarufu wa tarehe yenyewe ambayo inafahamika duniani kote kuwa ni siku ya wajinga, hapa Nchini tarehe na siku hiyo ndiyo wanayoisubiria Watanzania walio wengi, Makada wa Vyama vya Siasa, Viongozi waandamizi wa Vyama na Serikali na zaidi ni Wananchi wa Arumeru na hasa Arumeru Mashariki ili kujua ama ni SUMMARI au NASSARI. Kila mmoja wetu macho na masikio yetu yameelekezwa huko nyakati hizi Kampeni zinapoelekea mwisho mwisho.

    Pamoja na hayo yote ni wakati vile vile kwa Vyama vya Siasa, mashabiki na hata makada kuendelea kuwa na imani ama matumaini ambayo hayajajikita sehemu ama upande mmoja nikiwa na maana wakati huu ni lazma tusimamie mawili kama vile ambavyo mtu anakwenda kupima maambukizi ya Virusi vya Ukimwi majibu yategemewayo ni ama + au - ila ukienda kwa kujiamini kuwa wewe ni + na ukakuta uko - unakuwa umekwisha jitengenezea kaburi lako ghafla kwani zaidi ya majibu hayo uliyopewa ambayo hukuyategemea basi wasiwasi, woga, mshtuko ni baadhi ya mengi yatakayokukumba baada ya majibu hayo kwani haukuwa na utayari wa yote mawili. Vivyo hivyo basi kwa Vyama husika hasa hivi viwili vyenye nguvu its either + or -.

    Kumekuwa na hulka ya kuanza kujitengenezea mazingira tetezi mara kura zinaibiwa mara ununuzi wa kadi mara utishiwaji wa wapiga kura na mambo kadha wa kadha na haya yamekuwa sana yakitolewa na Vyama pinzani dhidi ya Chama tawala kwa upande wake Chama tawala mara nyingi pale panapotokea kushindwa basi lawama hurushwa kwa wao wenyewe aidha kwa kutoonesha umoja ama ushirikiano katika Kampeni na haya tumeyashuhudia sana katika uchaguzi wa mwaka 2010 na si vinginevyo.

    Sasa kama Vyama hivi shindani havitakwenda kwenye Uchaguzi na wazo la ama kushinda au kushindwa hasa CDM manake imeonekana kuna imani kubwa kupita hata ile punje ya haradani basi yatakuwa kama vile walivyokwisha sema wahenga kwamba "mbaazi ikikosa tunda basi husingizia jua" hivyo CCM waendelee kujiandaa kupokea lawama, kejeli, vitisho, na mambo yafananayo na hayo ila vile vile sidhani katika lawama hizo vile vile Zitto Zuberi Kabwe atapata pa kutokea, naye ajiandae vile vile manake kama Chama chake kitashindwa basi kushindwa huko kutajumlishwa na kauli yake aliyoitoa hivi karibuni na ataambiwa alisababisha wale wanaoitwa makamanda na wanaharakati kukata tamaa ama kukosa nguvu katika mapambano kutokana na kauli yake. Haya ni lazma tuanze kujiandaa nayo kadri siku zinavyokaribia kwisha.

    Come out may, kubwa ni kuendelea kuomba amani, utulivu, hekima, na busara viendeleee kutawala katika nyakati hizi za kumalizia Kampeni na hata siku yenyewe ya Uchaguzi. Vyombo vya Ulinzi na Usalama sharti vitambue kuwa utu wa Mtanzania kama ilivyoainishwa katika KATIBA-JMT, UDHR, AU-Charter, na Sheria zinginezo za Kitaifa na Kimataifa ndio mkubwa kuliko hata hiyo kura yenyewe hivyo manyanyaso, vitisho, na mengineyo yasiwe na nafasi katika siku hiyo husika. Watimize wajibu wao kama iwapasavyo.

    Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Ibariki Arusha, Mungu Ibariki Arumeru, Mungu Ibariki Arumeru Mashariki.

    Naomba kutoa hoja.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Mungu ibariki jf.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeongea uhalisia wa jambo lenyewe, lakini je hautashambuliwa hapa, JF ? nauliza hivyo kwa sababu ndani ya JF thread inanoga kama ungekuwa umeshambulia upande mmoja. Hongera sana kwa kusimama katika barabara iliyonyooka. Tanzania wanasiasa wetu bado ni wachanga sana na wanategemea sana kubebwa na majukwaa kama haya , hawawezi kusimmama wao kama wao na ndiyo maaana unaona akiguswa mtu fulani tu inakuwa noma.

    Ni uchanga katika siasa ndiyo sababu ya visingizio vingi tuvionavyo katika chaguzi hizi. Ni kutokuwa na viongozi wasafi katika vyama vote bila kujali ni chama tawala au la ndiyo maana tuhuma za hapa na pale kila kukicha. Mimi binafsi sijaona mwanasiasa ambaye anaweza kusimama yeye kama yeye na akaruhusu wananchi wamhoji maisha yake, alikopitia na akakosa tuhuma, jambo ambalo limepelekea hata wale tunaowaita wapiganaji wanabaki na wimbo mmoja tu tena ambao hauna chorus kwa vile wanajua wakiongeza ubeti mwingine nao watakuwa walengwa.

    Nitaanza kupiga kura mwaka 2030, kwa sasa niacheni.

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Afrika.
     
  4. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KENGEMUMAJI heshma kwako;

    Kaka hata Biblia inasema makwazo hayana budi kutokea ila ole ni kwake yeye ayaletaye..... kushambulia ni wajibu wa member ila ole wake yeye ashambuliaye manake lazma ushambulizi uwe na mantiki ili kujengana na kukomazana zaidi na si mashambulizi yasiyo na mantiki ndani yake. Hivyo hayo hatuwezi kuyazuia na kama Jukwaa lilivyo katika Siasa lazma ujiandae kwa yote kama wasemavyo Wabunge wetu ujitahidi kuwa na ngozi kama ya Mamba...
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Huwa nashangaa sana watu wanaoipa attention siku ya wajinga. Nadhani nao ni wajinga
     
  6. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi naona umeegemea upande mmoja tu bado? Mbona unawataka CDM wasitoe sababu ikitokea wameshindwa, hivi na wewe unakubali kuna ushindani ulio sawa kati ya CCM na Chadema; siku zote Chadema imeshinda majimbo kwa kutumia nguvu ya watu dhidi ya dola na kwa kulazimisha sana; maana upande pili CCM wana usalama wa taifa, police na Tume ya uchaguzi, CCM hutumia dola kushinda lakini hatutaendelea kuvumilia hii tabia ya kuzuia uchanuaji wa democrasia! Sauti toka Arumeru.
     
  7. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini hasa cdm kwa hao ccm hawapaswi kujiandaa kupoteza hilo jimbo? Acha propaganda zako wewe!
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Uko sawa sana mkuu
    Ila sidhani kama issue ya ZITTO inaimplication yoyote na uchaguzi wa Arumeru. Japo CHADEMA ikishindwa itasababisha kuurudisha mjadala wa ZITTO upya kabisa lakini utakuwa ni upungufu mkubwa sana wa busara kudai kwamba ZITTO ndio amesababisha..
     
  9. l

    logician mkuu JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2015
    Joined: Jun 2, 2014
    Messages: 795
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku nyingi sana tu Zitto yu controversial
     
Loading...