Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni zipi sifa za mdhamini?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ruhazwe JR, Aug 21, 2011.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangun wana jf ninaomba kufahamu sifa za mdhamini wa mtuhumiwa hasa kwa kesi za madai na jinai.
    Ni matumaini yangu mtanifahamisha
     
Loading...