Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni zipi kazi za Rais wa Jamhuri wa Muungano Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Aug 20, 2011.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Napenda kujua Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ana Kazi zipi?

    Katiba anampa madaraka makubwa Rais kuteua wasaidizi wa kumsaidia kuendesha serikali, endapo msaidizi au wasaidizi hao aliowateua wanashindwa kufanya kazi, uwajibakaji uwe kwa nani mteule au mteua.

    Nani ana wajibu wa kumkumbusha Rais baadhi ya kazi zake k.m. kuna mikoa kama sita hivi haina wakuu wa mikoa na baadhi ya nafasi ambazo zimeanzishwa kikatiba ni nani wa kumkumbusha Rais?
     
  2. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio unapaswa kumkumbusha rais pengine anaweza kukupatia nafasi mojawapo.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna maswali yana boa, ila kama vipi soma hapa.

     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nadhani kwa miaka hii kumi ni kazi ya Rais ni Kupanda Ndege na kuzurura kuomba misada hewa! na kuiibia Jamhuri ya muungano kwa kupitia mipango ya dharura ya Umeme na Kutorosha wanyama Pori
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sihitaji nafasi yoyote, ungekaa kimya ungeonekana na busara sana ulivyokurupuka umejionesha ni mtu wa calibre gani
     
  6. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuzurura, kuoa oa, kwenda kubembea ulaya, kucheka cheka, kufilisi hazina na....
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hujawa wa msaada sana,

    Pole sana kwa mapungufu yako kama unaona swali linaboa

    kalagabaho
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kutalii nchi mbali mabali duniani kula bata
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Kuwasafisha na kuwapa zawadi kina masaburi el, chenge, kufuturisha manyarubange na kina sheikh naniliu enzi zao heheee na aaaaaa aha hebu nnyamaze wasije kunibabu seya buree
     
Loading...